Hạng B2
23/7/17
439
311
63
39
Giá này Cerato và Elantra đáng cân nhắc hơn. Mỗi ng một cách nhìn nhưng Form của City ngắn và k sang!
Không biết các cụ thấy sao chứ em nhìn nó ngắn cũn , mỏng teng , nhìn trước thì ok chứ nhìn từ bên hông không thể duyệt được , Vios nhìn còn trường xe cân đối . Giá này thì Cẻato , elantra 1.6 vẫn ngon hơn nhiều .

Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
Giảm chừng đó đủ để mấy cục rửa xe và vài shot e xinh tươi như hình rồi đó =)))

• Like
Reactions: phamhuule89
Hạng B2
15/9/17
235
236
43
28
Em nghĩ các hãng đang vờn người việt ta đó.
họ đang cố đẩy giá cao, để ng dùng nghỉ rằng ko giảm nữa, khi họ áp dụng giá sau khi nhập thuế 0% thì ta sẽ đi mua nhiều. Tức là dang cố định hình trong tâm thức ng việt là giá cao, khi họ giảm thì sẽ nghỉ gíam hết cỡ rồi.
thứ 2 nữa là chắc chắn giảm, giảm mạnh nữa đàng khac. Vì ở vn thuế chồng thuế. Giảm 30% thuế nk sẽ giảm đi rất nhiều, tầm 35-40% về giá( nếu hãng ko hút máu quá mức)
thứ 3 nữa là, ủng hộ hàng việt, khi hàng việt phát triển mới ép giá tụi nk lại đc. Ko thì xác định bị hút máu dài dài. Rồi cũng ngược lại. Ko thì hàng việt lại hút máu ng dùng.
thứ 4 là em thề với các bác, giá xe tháng 4,5 sẽ giảm. Mất gì e cũng mất. Anh em quyết tâm ép giá về đúng giá trị của nó.

Tập Lái
2/6/07
24
9
3
giờ là 2018 rồi tức là thuế nhập khẩu asean => 0%, thuế tiêu thụ đặc biệt => 35%, vậy mà con Civic đíu thấy giảm giá là sao

Hạng D
29/3/17
1.407
11.478
113
Em nghĩ các hãng đang vờn người việt ta đó.
họ đang cố đẩy giá cao, để ng dùng nghỉ rằng ko giảm nữa, khi họ áp dụng giá sau khi nhập thuế 0% thì ta sẽ đi mua nhiều. Tức là dang cố định hình trong tâm thức ng việt là giá cao, khi họ giảm thì sẽ nghỉ gíam hết cỡ rồi.
thứ 2 nữa là chắc chắn giảm, giảm mạnh nữa đàng khac. Vì ở vn thuế chồng thuế. Giảm 30% thuế nk sẽ giảm đi rất nhiều, tầm 35-40% về giá( nếu hãng ko hút máu quá mức)
thứ 3 nữa là, ủng hộ hàng việt, khi hàng việt phát triển mới ép giá tụi nk lại đc. Ko thì xác định bị hút máu dài dài. Rồi cũng ngược lại. Ko thì hàng việt lại hút máu ng dùng.
thứ 4 là em thề với các bác, giá xe tháng 4,5 sẽ giảm. Mất gì e cũng mất. Anh em quyết tâm ép giá về đúng giá trị của nó.
Ủng hộ bạn, mình cũng o gấp nên lót dép hóng đến 2019-2020 cũng được, kkk