Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Mỗi người một quan điểm, bác chủ xe chưa muốn lên đèn. Với bác thì chú trọng bề ngoài - để người khác phải nhìn xong rồi bỏ đi luôn, hông dám đứng gần vì bác quá chói loá! Còn bác chủ xe lại khác, muốn những gì thực dụng nhất để dành cho những người ngồi trong xe tận hưởng.
Vâng chuyện mỗi người 1 quan điểm em hiểu, và em cũng hiểu quan điểm của bác rồi, nghĩa là chỉ cần KiA morning lên dàn âm thanh 25 củ thì sẽ dc gọi là "cấu hình xe sang".

Vâng chuyện mỗi người 1 quan điểm em hiểu, và em cũng hiểu quan điểm của bác rồi, nghĩa là chỉ cần KiA morning lên dàn âm thanh 25 củ thì sẽ dc gọi là "cấu hình xe sang".
Hô hô hô...!!!
Không cần đâu bác, Vịt là Vịt, Thiên Nga là Thiên Nga. Đâu chỉ có thay đôi mắt là Vịt thành Thiên Nga!
:3dquaytay:

Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Hô hô hô...!!!
Không cần đâu bác, Vịt là Vịt, Thiên Nga là Thiên Nga. Đâu chỉ có thay đôi mắt là Vịt thành Thiên Nga!
:3dquaytay:
Ừ bác nói đúng chỗ rồi đấy đâu phải thay cái dàn âm thanh thì gọi là "cấu hình xe sang" dc, cám ơn bác đã nghiệm ra chân lý.

Hạng D
26/3/15
1.349
19.927
113
ờ, xe còn thiếu nhiều thứ chơi mà, chưa sang đâu, muốn sang phải gom cả hội City lại mới sang được kaka
chắc cưa cốp sau nối lại thành limousine dài 1 đoàn hả pác Lam?

• Like
Reactions: lam0909
Status
Không mở trả lời sau này.