Tập Lái
2/6/07
24
9
3
Nói vậy để thấy là ko phải ông Honda chém đẹp dân vn, mà trong cái giá 950 niêm yết chỉ có 550 triệu giá vốn thôi, 400 triệu còn lại là thuế dân tình phải móc ra trả cho xxx rồi

• Like
Reactions: vothang
Hạng B1
2/10/15
57
35
18
33
Rôi xong, định mua xe mà lên OS thấy chê giá em nó quá nên em chưa dám xuống tay, giờ thấy ở ngoài đường đẹp mê ly rụng rốn lại tiếc tiếc, chắc tháng sau quất một em . Civic quá ngầu , nhìn ẻm trên phố thấy tim đập bình bịch. Hôm qua đi đường gặp một em Civic, gấu chỉ vào ẻm hỏi, siêu xe của Cường $ à =)) Đàn bà mà cũng biết xe đẹp, gớm quá

Hạng B1
26/4/15
54
11
8
31
Civic đẹp trai quá, không có tiền thôi chứ có là quất ngay. Nếu có tiền hơn em vẫn sẽ chọn Honda Civic chứ ko chọn em khác. Nói thật là Maz6 mình không ưng, và do cũng nghe
M6 giờ đi thấy nhàm quá, gặp một em Turbo Civic đi trên đường thấy rộn ràng hơn hẳn. Thấy thằng bạn làm sâu bảo doanh thu Civic mới ra khủng bố al quada lắm. Đẹp thế mà

Hạng B1
15/12/12
55
16
8
Nói chứ mấy em khác về độ đẹp thì ko so được với em Civic
Thớt này hot quá, hot như em Civic luôn. Mê màu titan của em nó, phê lòi
E lên group tham khảo, ai cũng chê giá. Hôm nọ chạy thử của một anh, sướng quá, kết quả là ra Showroom thì Civic max hà nội hết hàng cmnl. Đắng!!!