Hạng B2
11/6/16
117
16
18
43
E đồng ý với Bác , mới đầu e cũng so đo giữa mazda 6 2.0 bản mới và civic , cuối cùng e chốt hạ civic cở 3 ngảy nữa e lấy xe
chuẩn đấy bác, đang chạy và cảm thấy rất êm

Hạng D
20/3/13
1.155
1.637
113
Sáng nay em mới gặp em màu trắng, đẹp phết. Bác tài nhấp nhấp khiêu khích em nhưng em hổng dám

Hạng C
25/6/14
626
760
93
Sáng em cũng thấy 1 chiếc màu đỏ chạy ở Thủ Đức. Quá đẹp!

Hạng C
2/8/09
688
284
63
Quận 7 -HCM
So là so Civic 1.5 với M6 2.5 skyactive nhé bác (có 949tr thôi)
Xe Turbo tăng tốc nước đầu đều có "độ trễ" (lag) so với xe thường. Không tự dưng các siêu xe đều thích xài máy dung tích hơn hơn.
Tiết kiệm thì bác nghe đừng phán, Focus 1.5 ecoboost tốn xăng ngang với 2.0GDI đời trước (chỉ ít hơn chút khi đi nội ô), bác nghĩ sao đòi HP cao mà xăng ít. Do các bài test của bọn mẽo và EU toàn ở tốc thấp nên mới có trò turbo nhé.
Màn hình độ được
Loa Civic 8 loa không thua BMW đời nào thế ?
Thế có phanh tay điện tử là an toàn hơn á :) Như vụ Audi của Hồ Ngọc Hà/Cường Dola à ????

Theo em nếu M6 2.0 và Civic 1.5 em sẽ đắn đo. Giữa M6 2.5 và Civic 1.5 em lụm M6 2.5 ngay và luôn.
(Em là fan của xe Mẽo và ghét THACO nhá, nhưng giá con này em không ngửi được)

Bác nói ngược vụ turbo bác kiki nước đầu là cái nước ngon nhất cho mấy ông chạy turbo đó bác , nước hậu mới là nước tệ của nó nếu đem so với mấy ông chạy máy lớn.
Loa BMW 1-3-5 bản base nhập về Việt Nam chỉ có 6 loa bác . Mấy loa hifi thì 8 loa 1 amply hoặc top hifi ( harman kardon ) 16 loa 1 amply gấp đôi ông hifi . Loa nhiều ít ko quan trọng chất lượng loa sử dụng và hệ thống amply theo xe mới quyết định chất lượng của loa . Ủng hộ bác ý kiến của bác hì hì
Em theo tiêu chí tiết kiệm và mã lực vì em mê tăng tốc với tốc độ thì e chọn civic bác dù gì e thấy nó dc định hình ngang ông altis 2.0 mà hì hì còn phân khúc ko quan trọng C hay D. Giá trị thương hiệu thì ở Việt Nam nó càng xích gần nhau thôi ông nào vô Việt Nam trc bán chạy nhất thì ít rớt giá nhất có giá tại Việt Nam vại thôi bác hì hì.
Còn về option thì khỏi bàn tới mấy ông Nhật mình thích nhất là option mấy ổng tới nóc hihi