10/5/17
1.581
1.353
118

Attachments

25/6/18
523
800
98
41
Gửi Bác 2 bảng thống kê Mỹ và Châu Âu.
Xe ô tô Hàn còn kém lắm, so với trung quốc thì có thể thắng, so với bọn còn lại thì không có cửa đâu.
Xe hơi Hàn sản xuất ra để quăng xuống biển nên chỉ riêng Hyundai bán hơn 3,7tr chiếc, Kia hơn 2,6tr chiếc. Xe tải mua để chạy cá nhân hả thánh.

Honda Civic 2022 thế hệ mới có giá từ 663 triệu đồng ở Thái Lan, về Việt Nam cuối năm nay

Honda Civic 2022 thế hệ mới có giá từ 663 triệu đồng ở Thái Lan, về Việt Nam cuối năm nay

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
21/12/14
2.145
7.784
123
Bớt thủ râm tinh thần lại đi Thánh. Xe Hàn thì có thể chọn xe tải, xe khách, còn xe ô tô thì bó tay.
Ông quăng cho tui bảng thống kê làm gì tui hỏi ông xe hèn có bán đc hok hay nhà sx sản xuất ra để chưng. Hay mấy thằng mua xe hèn đều nu cả.
Bác có được đến Châu Âu bao giờ chưa mà phán sai bét vậy. Châu Âu nào đi xe Hàn vậy trời hehehe
Châu Âu ko có xe hèn chạy. Ăn gì ko để tui cúng

Mấy trăm ngàn xe của thằng hèn chắc mua rồi đem đi chôn he công nhận tụi Châu Âu giàu thật

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
24/5/21
33
32
18
31
Em chưa có xe, nhưng đang tìm hiểu để mua, và nhận thấy một điều là, các bài post của các hãng xe Nhật điển hình là Toyota và Honda, có rất nhiều bác vào chê bai ỉ ôi giá, rồi công nghệ, xong so sánh với xe hàn, ở các bài post xe Hàn thì toàn thấy khen thôi( đẹp quá, quả này ăn đứt xe Nhật), cá nhân em thì có lẽ e sẽ chọn xe Nhật, có lẽ trở ngại lớn nhất của xe Nhật là giá, nhưng không sao tiền nào của đấy, con Civic gen này đẹp quá, hi vọng về sớm để chốt

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Luong Tran
Hạng D
21/12/14
2.145
7.784
123
Em chưa có xe, nhưng đang tìm hiểu để mua, và nhận thấy một điều là, các bài post của các hãng xe Nhật điển hình là Toyota và Honda, có rất nhiều bác vào chê bai ỉ ôi giá, rồi công nghệ, xong so sánh với xe hàn, ở các bài post xe Hàn thì toàn thấy khen thôi( đẹp quá, quả này ăn đứt xe Nhật), cá nhân em thì có lẽ e sẽ chọn xe Nhật, bởi e có ấn tượng ban đầu về con xe máy Yamaha, đi đc đúng 1 năm máy dão, xích đi 2 tháng căng lại 1 lần, có lẽ trở ngại lớn nhất của xe Nhật là giá, nhưng không sao tiền nào của đấy, con Civic gen này đẹp quá, hi vọng về sớm để chốt
Xe yamaha của Hàn hả a

• Haha
Reactions: TicoHQ