Hạng B2
2/4/07
314
3
18
53
Thủ đô Hà Nội
RE: Honda CIVIC Fan Club

Trích đoạn: jan

Em đề nghị bầu bác Altis làm phó hội trưởng HFC khu vực phía Bắc!:D

Nếu bác là người trong avatar thì em bầu bác làm đại sứ của Civic Fanclub luôn. Đảm bảo các bác khác gật ngay, phải không ạ?

Hạng C
3/8/05
614
7
18
Hà Nội

Em đề nghị lôi vợ 2 ra ngắm xem bác nào độ vợ 2 quần áo tươm tất nhất sẽ là hội trưởng ;)

Hạng B1
19/11/07
82
0
0
Thủ đô

Trích đoạn: minhab

Em đề nghị lôi vợ 2 ra ngắm xem bác nào độ vợ 2 quần áo tươm tất nhất sẽ là hội trưởng ;)

Ak, iem đề nghị ra Pháp Vân-Cầu Giẽ, bấm đồng hồ, ai chạy Xì-vịt tua 2 đầu về đến cầu Thanh Trì hết ít thời gian nhất làm Phó trưởng chi hội phía Bắc. Được ko ạ?

CivicHN

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: CivicHN

Trích đoạn: minhab

Ak, iem đề nghị ra Pháp Vân-Cầu Giẽ, bấm đồng hồ, ai chạy Xì-vịt tua 2 đầu về đến cầu Thanh Trì hết ít thời gian nhất làm Phó trưởng chi hội phía Bắc. Được ko ạ?

CivicHN

Hy vọng là bác chỉ nói đùa

Hạng C
22/11/07
535
0
0

Choáng nhẩy, kiểu bầu cử của các bác ở HN đúng kiểu jang hồ quá ạ. Em kịch liệt phản đối kiểu đó dù chỉ đùa. hic hic mình đi xe hơn an toàn là trên hết, hông cổ vũ mấy dzụ đua xe ạ. :D:D:D:D

Hạng B1
19/11/07
82
0
0
Thủ đô

Trích đoạn: DukePham

Choáng nhẩy, kiểu bầu cử của các bác ở HN đúng kiểu jang hồ quá ạ. Em kịch liệt phản đối kiểu đó dù chỉ đùa. hic hic mình đi xe hơn an toàn là trên hết, hông cổ vũ mấy dzụ đua xe ạ. :D:D:D:D

Sặc!
Mần jề mà các bác hoảng hốt thía?! Em cũng đùa vui chút xíu thôi à nha! Chứ cái ngữ iem, mới lấy bằng hồi November Rain thì đặng dượt được mấy cữ!!

Dưng mà iem tính bầu bác Bonghong làm Phó chi trưởng phía Bắc vì bác ấy hơi bị..... xinh!
Bác Bonghong ơi, iem đề cử bác nhá???!!!

Hạng D

Sặc!
Mần jề mà các bác hoảng hốt thía?! Em cũng đùa vui chút xíu thôi à nha! Chứ cái ngữ iem, mới lấy bằng hồi November Rain thì đặng dượt được mấy cữ!!

Dưng mà iem tính bầu bác Bonghong làm Phó chi trưởng phía Bắc vì bác ấy hơi bị..... xinh!

BongHong là chi phó của OSHN rùi không chia năm sẻ bẩy được đâu:D

Hạng B1
24/3/08
68
0
6

BongHong là chi phó của OSHN rùi không chia năm sẻ bẩy được đâu
Bác BongHong đã lên tiếng gì đâu mà Bác đã giữ rịt nấy thế. Có bông hoa thơm Bác phải ủng hộ để anh em ké tý hương chứ.:D:D:D

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

Trích đoạn: otohanoi

Sặc!

BongHong là chi phó của OSHN rùi không chia năm sẻ bẩy được đâu:D

Bác cho Kevin "mượn" đỡ BongHong nhé! :D
Bác cũng là hội viên của HFC mà - chẳng lẽ để HFC Hanoi không hoạt động & góp bài cho chi hội HFC?
Vd: các bác off mini rồi post lên vài hình cho ace HFC biết mặt với, nghe nói HFC Hanoi có off nhưng k thấy hình đâu cả!!?? Còn nếu "kẹt" quá bác ứng cữ giùm em 1 thành viên nhé!