Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113
RE: Honda CIVIC Fan Club

hé hé bác nào có hình bác bonghong post lên anh em thưởng thức cái nào.Được em đề cử làm bà cả em luôn :D

Hạng D

Bác cho Kevin "mượn" đỡ BongHong nhé!
Bác cũng là hội viên của HFC mà - chẳng lẽ để HFC Hanoi không hoạt động & góp bài cho chi hội HFC?
Vd: các bác off mini rồi post lên vài hình cho ace HFC biết mặt với, nghe nói HFC Hanoi có off nhưng k thấy hình đâu cả!!?? Còn nếu "kẹt" quá bác ứng cữ giùm em 1 thành viên nhé!
Bác phải hỏi bác ý chứ , có phải của công đoàn đâu mà em cho mượn được :D
Trích đoạn: trungkien_civic

hé hé bác nào có hình bác bonghong post lên anh em thưởng thức cái nào.Được em đề cử làm bà cả em luôn :D

Ván đã đóng thuyền rồi bác ơi :D

Last edited by a moderator:
OSOM
16/7/07
190
0
16
50

Dạ em xin các Bác ạh
, em chỉ thích làm dân thường thôi ạh. Nếu các Bác cần có người hô hào đi off thì em xin sẵn sàng ạh:D.

Hạng B2
17/11/06
495
0
0

mấy bác cho đăng kí hộ khẩu ở đây với. thấy mấy bác off zui wa.

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

bác bông hồng ở đâu thía ạ.Có ở xì gòn thì bữa nào anh em ọp lai mời bác ra cho anh em thưởng thức, ý lộn tán dóc

OSOM
16/7/07
190
0
16
50

Dạ thưa Bác. em ở tít ngoài Thủ Đô ạh xa quá nên không thể off cùng Bác được ạh
.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

@ Trungkien,

Theo đường dẫn chữ ký của bác - thì Kien làm designer.
Vậy bác giúp dùm thiết kế Kỹ niệm chương thành viên HFC & góp ý logo mới của Khoa designer HFC ah!
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1104942

Hạng D
10/4/08
1.686
2.302
113

hihi em làm quản lý thôi bác ợ chứ em mà design chắc ko ai dám xem đâu.Tuy vậy em cũng có ý kêu nhân viên thiết kế thử logo cho HFC nhưng vì lí do dạo này HFC có tí issue (hihi đừng ném đá em nhá ) nên em cũng ngại chưa dám manh động ạ.

Hạng D
9/9/07
3.443
51
48
Saigon

hihi em làm quản lý thôi bác ợ chứ em mà design chắc ko ai dám xem đâu.Tuy vậy em cũng có ý kêu nhân viên thiết kế thử logo cho HFC nhưng vì lí do dạo này HFC có tí issue (hihi đừng ném đá em nhá ) nên em cũng ngại chưa dám manh động ạ.

God! đường ta ta cứ đi - lên OS chơi k ai biết bác TrungKien ntn, mặt mũi ra sao....?? mà bác còn "ngại" và "sợ" thì..... botay.com luôn đó :D! Theo em bác góp sức gì được cho HFC & OS thì cứ phụ 1 tay - chứ đợi khi HFC "Sóng đã mạnh - Thuyền đã Lớn" thì... :)

Mong nhận marquette KNC thành viên HFC của bác sớm nhé!

Hạng B2
21/8/07
106
0
16

Trích đoạn: otohanoi

Bác cho Kevin "mượn" đỡ BongHong nhé!
Bác cũng là hội viên của HFC mà - chẳng lẽ để HFC Hanoi không hoạt động & góp bài cho chi hội HFC?
Vd: các bác off mini rồi post lên vài hình cho ace HFC biết mặt với, nghe nói HFC Hanoi có off nhưng k thấy hình đâu cả!!?? Còn nếu "kẹt" quá bác ứng cữ giùm em 1 thành viên nhé!
Bác phải hỏi bác ý chứ , có phải của công đoàn đâu mà em cho mượn được :D

Ván đã đóng thuyền rồi bác ơi :D
ván đã đóng thuyền hay thuyền đã đóng ván hả bác !!! ?? :D