Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
RE: Honda Civic & S2000 và.....

Trích đoạn: silver_ghost

Em supra trắng đẹp quá. Còn em S2000 độ sao mà đít teo nhách mất hết quyến rũ rồi
bác ơi con màu trắng là Mitsubishi Eclipse đời 95-99 bác ợ !công nhận mit đời này độ lên đẹp thật , hơn cả mấy em Eclipse 2009 nữa .ở vn có vài bác có eclipse đời 95 - 99 mà chẳng bác nào độ đep cả[&:]

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: yeu xe hoi

Trích đoạn: silver_ghost

Em supra trắng đẹp quá. Còn em S2000 độ sao mà đít teo nhách mất hết quyến rũ rồi
bác ơi con màu trắng là Mitsubishi Eclipse đời 95-99 bác ợ !công nhận mit đời này độ lên đẹp thật , hơn cả mấy em Eclipse 2009 nữa .ở vn có vài bác có eclipse đời 95 - 99 mà chẳng bác nào độ đep cả[&:]
:D:D:D:D
Bác khéo đùa, theo em bik thì bác am hỉu về Eclipse lắm mà phán hay thế, Supra twins turbo đấy bác ạh, trong đám hình ở trên ko có con Mit nào cả !!!

Trích đoạn: DirtRider

Mitsubishi Eclipse khủng bố quá. Nhìn 2 bình NOS của em ý mà cứ fải gọi là ;)
chưa chắc là NOS :D NX thì sao :D

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

em chả hiểu các bác thích thú gì cái NOS ..nó là cái hạ cấp trong độ xe ...chỉ phù hợp với phong cách hung hăng USA ..., tỷ lệ công suất/ khà năng điều khiển là mục tiêu mà 1 chiếc xe tuning cần dung hòa ....

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: JBLteam

Không biết ở VN mình độ như con màu blue ra đường có bị xxx hốt kô nhỉ? có phải đi đăng kí kô các bác?

khỏi ra đường đc vì đăng ký ko biết ghi màu gì???:D

Hạng C
22/2/08
777
1
18
TP. Cần Thơ

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: JBLteam

Không biết ở VN mình độ như con màu blue ra đường có bị xxx hốt kô nhỉ? có phải đi đăng kí kô các bác?

khỏi ra đường đc vì đăng ký ko biết ghi màu gì???:D

mình ghi màu xanh da người đẹp được ko bác

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: canadabuon

em chả hiểu các bác thích thú gì cái NOS ..nó là cái hạ cấp trong độ xe ...chỉ phù hợp với phong cách hung hăng USA ..., tỷ lệ công suất/ khà năng điều khiển là mục tiêu mà 1 chiếc xe tuning cần dung hòa ....
ack, hehehe, bác bùn cười, mỗi người 1 quan điểm thôi bác ơi, áp đặt lên nhau làm chi vậy ???

Tập Lái
4/4/08
8
0
0

s2k ma` tune thi` ko che^ va`o da^u dc :)
ga'n NOS de^~ show thoy, <- ca'i bi.nh cua~ ha`u he't da^n do. xe :D :) NOS ko thu.c su. ca`n thie't ve` performance da^u :) mu'n thi` ga'n supercharger hay turbo ra duo`ng tha ho` ma` ke'o :)

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: pete_tuning

s2k ma` tune thi` ko che^ va`o da^u dc :)
ga'n NOS de^~ show thoy, <- ca'i bi.nh cua~ ha`u he't da^n do. xe :D :) NOS ko thu.c su. ca`n thie't ve` performance da^u :) mu'n thi` ga'n supercharger hay turbo ra duo`ng tha ho` ma` ke'o :)
hehehe, bác đúng là hiểu biết :D