Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn
RE: Honda Civic & S2000 và.....

Mấy bác mê độ xe nhỉ.Em thì bị tra tấn hoài. Số là cty em nằm gần ngã tư Trương Định và Nguyễn Du Q1. Ngã tư này có cái đèn giao thông, mấy lần chiếc S2000 dừng lại đèn đỏ tới khi đèn xanh thì tài xế rú ga chạy ào ào. Em ngổi trong cty mà như muốn rớt tim ra ngoài luôn. Chắc là phải làm cái cách âm cho văn phòng em wé.....

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: bill chan

Mấy bác mê độ xe nhỉ.Em thì bị tra tấn hoài. Số là cty em nằm gần ngã tư Trương Định và Nguyễn Du Q1. Ngã tư này có cái đèn giao thông, mấy lần chiếc S2000 dừng lại đèn đỏ tới khi đèn xanh thì tài xế rú ga chạy ào ào. Em ngổi trong cty mà như muốn rớt tim ra ngoài luôn. Chắc là phải làm cái cách âm cho văn phòng em wé.....
bác ấy đi TĐ hay ND bác, nếu ND thì cũng đúng thôi, còn TĐ thì em e...hơi khó ạh :D

Hạng D
27/6/07
2.371
3
38
OS NAKED TEAM
www.spct.vn

Đi đường TD bác ah. Chạy quảng đường gần 80m thôi mà cũng nẹc bô nữa chứ. Nhưng mà nghe tiếng pô xe phê thật.

Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll

Trích đoạn: bill chan

Đi đường TD bác ah. Chạy quảng đường gần 80m thôi mà cũng nẹc bô nữa chứ. Nhưng mà nghe tiếng pô xe phê thật.
Trương Định là bác, ngã 4 TD với ND, mà đi thẳng, ack ack, TD có 1 chìu, đi thẳng từ đoạn đó là vô Tao Đàn, mà vô đấy thì gờ giảm xóc tùm lum, mà S2000 vàng đó thì gầm thấp, thôi em ko dám nghĩ nựa...

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

:D
Chỉ có con S2000 nhìn còn ra dáng chứ mấy em kia chỉ show là chủ yếu chứ chạy nỗi gì! Làm cái xe nhìn như xe hề! Bleh!!!
con supra thì:D mấy bác lấy cái bình ga nấu ăn về sơn trắng bỏ lên xe còn óach hơn nữa:D