Hạng C
22/6/06
976
5
18
RE: Honda Civic type R

Civic vẫn là civic thôi, đem so sánh với BMW làm gì cho mất công hả bác. Xe type R này sản xuất ở VN thì bán cho ai? Xe này chỉ có trẻ con đi thôi. Trẻ con ở VN lấy đâu ra tiền.

Hạng D
4/2/05
1.060
990
113

Trích đoạn: xedapoi

nói lại nha, con màu vàng là fiên bản typeR mới, mùa thu năm sau mới bán ra và chỉ cho thị trường UK mà thôi, hiện tại mới có fiên bản thường mới của civic được bán mà thôi, chưa có type R
Bác nói thế nào chứ , ra cả năm nay ở Châu Âu rồi mà bác ? cả ti tỉ xe đu đủ tiêu chuẩn nhập Việt : chạy trên 10 ngàn cây va đăng kí đủ 6 tháng !bác nói câu nữa nó nhập về đầy VN cho mà coi . :D:D
Châu âu mà cụ thể là nước nào vậy bác. Bác đưa trang web nào có hàng đang bán cho em xem với .
Phiên bảng Civic 5 cửa thì em thấy mấy tháng nay rồi nhưng typeR vẫn chưa thấy.
To bác 318 t, con nít nào mà giàu vậy bác ( xe này bảo hiểm hơi đắt ) Em thấy con nit thường chay type S thôi ( trông cũng tương tự vậy).
hình Civic 5 cửa
Honda Civic type R
Honda Civic type R

Honda Civic type R
Honda Civic type R

Civic 5 cửa thua xa Type R

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/6/05
198
2
0

Chỉ so sánh tốc độ và khả năng thôi còn giai cấp thì không dám

sid
Hạng B2
11/4/04
270
2
18
40
Lò gạch, Ụ cây

Trích đoạn: hamlet

5 cua!?!?!? kakakaaa
Cười cái gì ? Mình ko hiểu cậu cười gì nữa? Thứ nhất nhìn lại phân hạng của dòng xe này là gì? Thứ hai la ko biết thì đừng cười vào mặt người khác để người ta cười lại vào mặt mình còn tủi hơn
Civic hatch back giành riêng cho thị trường UK thì có 4 cửa nhưng là do dòng hatch back nên người ta gọi là xe năm cửa, giống dòng Ford Focus hatch back (đối thủ trực tiếp của Civic).
Con Civic TypeR chưa có bán ở đâu trên thế giới, cậu xedapoi ko biết thì check lại nhé, đừng phủ đầu người khác khi mà chưa check lại thông tin.
Cậu 318ti thì nói theo quan điểm của một người đang đi 318 bị đem ra so sánh có khác nên nghe giọng có vẻ bực tức nhưng theo quan điểm của mình thì mỗi người mỗi ý, ko ai giống ai và Civic TypeR có rẻ hơn 318i một tẹo nhưng tiền bảo hiểm nó lại đắt hơn nhiều, nên rân chơi bên UK vẫn điên cuồng vì con này còn 318 lại ít người mua vì nó yếu quá so với bên UK. Bác nói Civic TypeR mà sản xuất ở VN ko ai mua nhưng em tin em là thằng đầu tiên bán nhà đi mua đó.
Nói thế ko có nghĩa em chê con 318của bác, vì em cũng kho có tiền mua. Đó chỉ là ý kiến của em vậy thôi. Bác có 318 đi ở VN là hơn ối người rồi.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Cái xe thôi mà, các bác có cần fải thế kg ? Nhưng em lăn tăn 1 vấn đề, cái hình xe màu bác đó các bác, cái cửa sau mở bằng cách nào hả các bác?[8|]

O.S.P.D
31/3/05
1.231
10
48
TP.HCM

Trích đoạn: Ricky_do

Cái xe thôi mà, các bác có cần fải thế kg ? Nhưng em lăn tăn 1 vấn đề, cái hình xe màu bác đó các bác, cái cửa sau mở bằng cách nào hả các bác?[8|]
E cũng nghĩ Bác hamlet cười là chỗ này đấy, Vì thật sự E cũng không thấy là nó 5 cửa thật.
E cũng đồng ý là mỗi người 1 quan điểm,do đó chúng ta cũng đừng nên so sánh với cái khác vì sẽ gây tranh cãi ,nhất là khi dùng những từ quá kêu. hi vọng các Bác giữ bình tĩnh Ạ:D:D:D:D
hạ nhiệt đi các Bác

Hạng B1
2/3/06
78
0
0

Châu âu mà cụ thể là nước nào vậy bác. Bác đưa trang web nào có hàng đang bán cho em xem với .
Phiên bảng Civic 5 cửa thì em thấy mấy tháng nay rồi nhưng typeR vẫn chưa thấy.
To bác 318 t, con nít nào mà giàu vậy bác ( xe này bảo hiểm hơi đắt ) Em thấy con nit thường chay type S thôi ( trông cũng tương tự vậy).
.
bác xem tạm link này :www.Honda-Fugel.de
Honda Civic Type R 2.0 Klima, Limousine
(Gebrauchtfahrzeug ) Details ansehen
EUR 19.890

D-09224 Chemnitz - Mittelbach, EZ: 07/05, 13.950 km147 kW, schwarz-metallic, HU: 07/08, AU: 07/08
Schaltgetriebe, Benzin, Klimaanlage, ABS, Zentralverriegelung...

Last edited by a moderator:
Hạng B1
2/3/06
78
0
0

Bác nói thế nào chứ , ra cả năm nay ở Châu Âu rồi mà bác ? cả ti tỉ xe đu đủ tiêu chuẩn nhập Việt : chạy trên 10 ngàn cây va đăng kí đủ 6 tháng !bác nói câu nữa nó nhập về đầy VN cho mà coi .
Con Civic TypeR chưa có bán ở đâu trên thế giới, cậu xedapoi ko biết thì check lại nhé, đừng phủ đầu người khác khi mà chưa check lại thông tin.
Gì mà bác nóng thế , bác xem , em có "phủ đầu" gì đâu ạ :D.
bác tham khảo thử xem , cái trang [link]http://www.honda-fugel.de[/link] này cũng hay phết . cũng có thể là em nhầm ? dù thế nào cũng kính bác
, hạ hỏa bác nhé .