Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
@november86 : Anh có thể cho mình biết anh đang đi xe gì được không?
Mới thân.
Chắc chắn anh ý đi Cê ra về rồi anh. Có lẽ vài bữa nữa ảnh bán xe với lý do cần tiền làm ăn, lên đời... vân vân và mây mây
Thường mấy thằng ngờ ngu ngu hay thích làm anh thiên hạ. Hài. Loại không có học trò
Thôi bớt ghẹo người tiêu dùng thông minh đi :p Không nó lại ẳng lên "nghèo, hèn" và lấy sĩ diện để làm hãnh diện.
Mua chiếc xe cả tỷ, lại còn tốn thêm tiền mua phụ kiện "đắt tiền", khoe lên diễn đàn xong ai cũng mỉa mai khi con xe nó lỗi đầy ra báo chí đưa tin um xùm mà cũng có nhiều thằng đầu bò bị thả dây dắt.
Mình mà còn có "tính người" thì ngay lúc này im lặng như cả trăm người bỏ tiền mua CR-V lo đi viết đơn sẵn với kêu gọi biểu tình như mấy anh Mercedes ngoài HN khi hãng nó trốn tránh trách nhiệm, chứ rãnh háng lên đây chửi lộn làm gì.
Chửi thắng thì vẫn là đầu bò khi ôm chiếc xe lỗi, tiền ngu thì cũng đã mất, hãng thì chả nói tiếng nào hỗ trợ để khắc phục, miệng thì niệm chú "hài lòng" chứ ngu đến mấy cũng lo đổ mồ hôi háng, thử vài bữa đang chạy động cơ nó có vấn đề giữa đường container hay tải nó hốt cho 1 cái thì có muốn chửi lộn cũng k còn cơ hội :D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Tôi bán thì liên quan đếch j đến nhà anh. Địt con mẹ chúng mayd chỉ giỏi ghen ăn ở.
Thì kệ mẹ mồ mả nhà mày. Tao chạy xe của tao có xjn chúng m đồng nào ko hả. Địt cụ nhà mày kamelov1.
@mod chuyển cho qua thớt bán xe :D
Gì mà mới có tí đã k chịu dc áp lực rồi :D Kiểu này mà ra khoe xe với hàng xóm cả khu bu lại cười k lẽ lại cắn hết thiên hạ :D

Hạng D
10/4/16
1.531
6.274
113
45
Thì kệ mẹ mồ mả nhà mày. Tao chạy xe của tao có xjn chúng m đồng nào ko hả. Địt cụ nhà mày kamelov1.
Thôi xong, bỏ bóng đá người. Bán hết đất để mua được con xe ngon quá nhể. Hàng ngon kèm lạc lại khuyến mãi ghẻ lở hắc lào, xăng pha nhớt nữa chứ. Haha:D

• Like
Reactions: P.Huayra
Hạng B1
3/1/15
95
121
33
47
Thôi mà mấy bác, chuyện xe cộ là tuỳ hỉ mỗi người chứ giờ vô đây căng thẳng quá mất vui.
Diễn đàn để mọi người cùng vui vẻ thoải mái chứ nặng lời chi mang thêm nặng nề trong lòng.

Các bác bĩnh tĩnh và nhẹ nhàng xíu nhé.
Chúc cả nhà vui vẻ !

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Ôi, tui k có xèng mua CRV. Chạy em này tạm vậy
View attachment 1743080
Thôi rồi, xe này của bác sao bằng xe ra vê được. Em nói bác, dân chạy hòn đá rồi cuồng hòn đá lắm. Cái city mà nó kiu rộng rãi thoải mái hơn cả camry. Chạy ngon hơn cả Merc C250. Civic thì ngon hơm Bim 520i... Vân vân và mây mây. Em không biết khi bọn nó tự sướng kiểu đó cái xe nó có ngon hơn đc không mà tự thẩm du tinh thần miết

• Like
Reactions: kamelov1
Tập Lái
10/10/18
8
4
3
43
E đang phân vân giữa CRV mới và Chervolet Trailblazer. Có cụ nào đi cả 2 con này chưa ạ cho em xin chút ý kiến ạ

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Thôi mà mấy bác, chuyện xe cộ là tuỳ hỉ mỗi người chứ giờ vô đây căng thẳng quá mất vui.
Diễn đàn để mọi người cùng vui vẻ thoải mái chứ nặng lời chi mang thêm nặng nề trong lòng.

Các bác bĩnh tĩnh và nhẹ nhàng xíu nhé.
Chúc cả nhà vui vẻ !
Ở đây chỉ có 1 người k dc bình tĩnh và đã xxx lên.
Chứ tất cả còn lại xe vẫn ổn k có vấn đề gì mà phải mất bình tĩnh :D

• Like
Reactions: trác đông lai
Tập Lái
27/12/17
26
7
3
33
Mấy bác cho hỏi em hỏi, e có qua honda phát tiến q2 hỏi crv bản L, sale báo giá 1tỷ83 trong phần thuế trước bạ 10% tính e tới 125.600.000,e thắc mắc thì sale kêu là áp dụng giá lúc nhập về nên giữ thuế như vậy luôn, có đúng vậy không mấy bác giúp e

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mấy bác cho hỏi em hỏi, e có qua honda phát tiến q2 hỏi crv bản L, sale báo giá 1tỷ83 trong phần thuế trước bạ 10% tính e tới 125.600.000,e thắc mắc thì sale kêu là áp dụng giá lúc nhập về nên giữ thuế như vậy luôn, có đúng vậy không mấy bác giúp e
Em thấy bác kiu sale boe hết tất tần tật ra. Sau đó bác tự đi đăng kí cho nó xong. Đàng nào bác cũng phải mất 1 ngày đi theo nó mà. Tự đi cho nó đỡ ấm ức. Cũng dể à. Cầm hồ sơ lên công an, qua kho bạc nộp thuế, rồi quay lại lấy số, biển, , sau đó qua đăng kiểm, hẹn 2-3 ngày sau lấy giấy, xong về cúng xe và giao thông thôi. Hehe