Hạng D
24/9/13
1.111
1.456
113
Mua xe mà tính lời lỗ thì ai mà mua xe, người có tiền mua con xe này thì người ta chấp nhận nó là tiêu sản rồi, ko chi ly vậy đâu.
Bác nói chí phải, món hàng này đáng giá, đáng giá lắm kaka
Mấy trăm củ chỉ như lá mít thôi mà.
Không sao đâu kaka

• Like
Reactions: xxl
Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Mua xe mà tính lời lỗ thì ai mà mua xe, người có tiền mua con xe này thì người ta chấp nhận nó là tiêu sản rồi, ko chi ly vậy đâu.
Thế thì thần thánh xe Nhật giữ giá làm gì nữa bác :D

• Like
Reactions: Phage05 and xxl
10/5/17
1.589
1.357
118
Nhanh ra mẫu mới mà cạnh tranh chứ mẫu hiện tại đang tặng 125tr tiền mặt và 70tr tiền phụ kiện thì lợi nhuận còn bao nhiêu. Bình thường ông Honda này ăn dày thật, giảm giá mà các hãng khác muốn ngộp. Lúc xe mới về thì ông cho khách hàng ăn hành lạc cộng với chút muối, giờ thì giá nào cũng bán.
Bác hỏi giúp em giảm như trên em mua thêm 1 chiếc luôn. Để con hiện tại lại cho bố em xài. Bác Sales Honda nào đang giảm 195tr tiền mặt inbox em nhé.

Hạng C
20/4/18
967
1.792
108
47
Bình Dương
Bán xe ở VN nó bán theo nhu cầu và giá người mua chấp nhận chứ ko đo biên độ lợi nhuận vì dung size thị trường quá bé do dân còn nghèo quá. Bán xe lời thua bán mai thúy chút ít nên KM 15% cũng vẫn vô tư...nền kt tư bản hoang dã, ko có sự kiểm soát chặt chẽ nên phần thua thiệt luôn là thượng đế. Chất lượng hạng C nhưng giá luôn là hạng A. JAV và tư bản đỏ chỉ kiếm chác nhanh, nếu có động là biến. Dân mình thiệt thòi quá!

Hạng C
20/4/18
967
1.792
108
47
Bình Dương
Năm nay làm từ đầu năm tới nay ko dư được 50 chục. Cậu bảo ko tính là nói dóc, trừ một số trường hợp như kiểu cướp được tiền ko thèm nói ở đây. Dân làm ăn và làm công ăn lương một đồng cũng quý. Ko tính ra đây nhưng vợ nó tính cho nghe. Nghe bọn mua Lux và Lux A nó khóc chưa?

• Like
Reactions: tolovitxp
Hạng D
4/10/15
1.427
2.503
113
36
Nhìn quả đàu ngàu lòi ra, bản vn/h vui lòng cải thiện máy lạnh như con Rush hay Vios là ngon nữa
Máy lạnh con CRV bản hiện tại bớt yếu sinh lý như con vợ cũ (City 13) của em và bác rồi :D Nhưng điểm yếu cố hữu của CRV nữa là độ bền dàn lạnh, nhất là lốc nén. Một số đại lý Honda có tung ra các gói gia hạn bảo hành toàn xe và từng bộ phận (thước lái, máy lạnh...), công nhận rất biết cập nhật trend :D