Hạng C
5/10/15
924
1.041
93
39
Thủ Dầu Một, Bình Dương
So với giá lúc hỏi sale lúc đi bảo dưỡng cả tháng trước cũng đâu khác ji đâu mà giật tít nghe ghê quá, với lại cuối vòng đời rồi, sale off là vừa. Giảm như anh Trường Hải mới gọi là khủng, nhờ đó mà các anh làm giá khác mới chột dạ giảm theo

Hạng C
23/2/10
869
9.556
93
Cam Ranh - Khánh Hòa
Nhưng giá thì thay đổi mà bác, em thấy hãng báo em là giảm 100 tiền xe và ưu đãi nêu trên mà
(1.178-100) em ở HN
Ở HN thì đc ưu đãi nhiều hơn, em ở Nha TRang thì không được hấp dẫn như ngoài ấy do thuế có 10% thấp hơn.

• Like
Reactions: Mr.V
Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Sắp tới giá em định đổi xe rồi, các hãng cố lên giảm tiếp đi nào, cứ ngon bổ rẻ là bà con hốt hết

Hạng D
26/3/15
1.110
1.335
113
Hình như tâm lý xe hơi tăng, giữ giá dù là sản phẩm ở giai đoạn nào đã ăn quá sâu vào tâm trí một bộ phận người Việt, họ vẫn lơ ngơ nghĩ rằng ở đâu đó vẫn còn xe mua đi bán lại được giá hay lời... Tui nghĩ chúng ta nên quen với việc Otô sắp tới cũng như hàng tiêu dùng, bán được giảm khuyến mãi, bán ít giảm giá các kiểu.
Cũng như Tui KD Du Lịch thôi, mùa thấp điểm thì giảm giá + quà tặng + chiết khấu. Mùa cao điểm thì giữ giá bù lợi nhuận , abc các kiểu he he.
dân đen thì nghĩ sao cũng được nhưng bộ chính trị thì không bác ơi, xe hơi không phải được xem như hàng tiêu dùng; ngay cả máy điều hòa cũng được xếp vào hàng xa xỉ mà bác
Honda CR-V tham gia cuộc đua giảm giá với Mazda CX-5

• Like
Reactions: lu kien huy