Tập Lái
23/10/18
20
4
3
37
Gía như vậy là ok rồi Bác, chỉ có điều lạc hơi nhiều nên a em lăn tăn thôi. Nói chung Ngon
Vâng cụ, ko nói nhiều về giá thì em cũng chấm con này là một trong những con SUV đáng mua :D

Tập Lái
9/10/16
47
4
8
33
H đại đa số các cụ lại thích e thấy chuộng các xe mới có dáng tương đối gọn, thể thao tí, để lâu lâu có thể làm cuốc dịch vụ. Còn CRV thì mấy cụ xác định đi lâu dài, đi thuần sử dụng cho gia đình thì lướt em nó tiện lợi hơn
Hiện tại h các cụ mua xe bởi nhiều mục đích lắm, SUV vốn dĩ hợp nhất là đi cho gia đình nên nếu các cụ ấy không thuần đi cho gia đình thì cũng ko có lý do để triển. Chứ bản thân CRV đi khá chắc chắn, đi cho gia đình là thích nhất, chi phí ăn uống hay bảo dưỡng cũng dễ thở hơn các con xe khác

Hạng C
30/5/10
598
432
63
Bienhoa
CRV từ trước tới giờ có chung điểm xấu là phía dưới ống bô cứ lòi ra nhìn từ phía sau rất xấu

Hạng B2
11/6/16
117
16
18
43
Có tiền thì triển con này cũng có lý, ko thôi thì còn HRV cũng khá. CRV dành cho các cụ nào có gia đình tầm 4,5 người, hay đi chơi xa, cần cốp để hành lý rộng thì triển ngon.
Cụ giống tâm lý em đấy :)) anh HRV ra là để đáp ứng các cụ cần con 5 chỗ, nhưng nếu đủ điều kiện em cũng sẽ triển CRV, thêm 1 hàng thì cũng tiện, trước sau gì cũng sẽ có cơ hội để dùng

Tập Lái
23/10/18
19
2
3
42
Con này h em thấy nhiều cụ triển đấy chứ. Trong khu em ở cũng khoảng 2 cụ lái em này rồi. Nhìn ngoài nhỏ gọn nhưng ngồi thì rất thoải mái. Hàng 2 em thấy bình thường, ko bị chật, ngồi vẫn còn dư đầu gối. Con này mà ít lạc tí thì ngon hơn nữa :D

23/10/18
7
2
3
29
Có nhiều cụ chạy hay không liên quan đến chất xe của em nó. Con này trong dòng SUV vẫn khá sáng giá, máy turbo vận hành tiết kiệm, dáng thể thao lại lâu xuống, táp lô còn này thì phải nói là top của suv rồi nên nội thất cũng thất cũng sáng nốt :))

Mgz confirmed
Hạng D
30/8/07
1.074
168
78
em này sắp tăng giá 10 củ sau 31/12 nhé các bác, vậy là từ T3 đến giờ tăng 3 lần từ 1068 lên 1093 rồi, cả ngàn đô Mỹ.

13/10/14
102
17
18
31
Được nhiều cụ chạy cũng chưa chắc xe ngon, có thể là do giá em nó ổn quá thôi :)) chứ nếu xét về vận hành + tính năng thì con CRV bản mới đa dụng, tiết kiệm hơn

Tập Lái
4/10/16
41
2
8
36
Thực tế thì CRV vẫn có nhiều tiềm năng phát triển trong pk này dù có tăng 10tr. Vì thật ra ở dòng SUV em CRV là một trong số ít con có cái không gian thoải mái, dáng cũng năng động phù hợp với mấy cụ cá tính.

Tập Lái
9/10/16
19
2
3
34
Vâng cụ, ko nói nhiều về giá thì em cũng chấm con này là một trong những con SUV đáng mua :D
Em chỉ thấy nếu xét trong dòng SUV có nhiều sự lựa chọn thì em này thuộc top 2 em đánh giá cao nhất. Nội cái táp lô cũng đủ sáng nhất trong dòng này về thiết kế rồi :D