Hạng C
10/7/11
565
118
43
Phải nói là đúng đẹp, trắng như Ngọc Trinh mà chân như Thanh Hằng nữa. Ta nói ra ngoài đường chắc khối người ngó quá! =))

Hạng B2
7/8/12
424
164
43
Em xin khoe vợ 2 đã lên Lazang mới, các bác cho em ý kiến nhé. Em ở quận 9 Sài Gòn mong được giao lưu với các bác !
Bác lựa cái góc chụp đẹp kinh, đúng vợ nhà ng ta, thèm nhỏ dãi ~~ Chúc mừng bác nhé, đẹp mê ly đó ạ.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Cái này giống kiểu có con vợ đẹp như Ngọc Trinh rồi mà còn mua thêm hột xoàng kim cương dzìa cho em nó đeo nữa :)) Chúc mừng bác nhé!

• Like
Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Nhìn ngon vãi bác ạ, đúng nhìn bốc hơn hẳn. Thấy mọi người hay chế kiểu dáng CR-V, em thì thấy nó chuẩn đấy chứ, nhìn ngon lành cành đào, giờ bác độ la zăng lên thế này thì đúng chạy phê lòi nha hehehe

Hạng C
27/11/10
533
145
43
Nhìn ngon vãi bác ạ, đúng nhìn bốc hơn hẳn. Thấy mọi người hay chế kiểu dáng CR-V, em thì thấy nó chuẩn đấy chứ, nhìn ngon lành cành đào, giờ bác độ la zăng lên thế này thì đúng chạy phê lòi nha hehehe

Cái vụ chê khen thì tùy theo mắt nhìn thôi chứ, chứ em chạy CRV nè bác, ai cũng khen là nhìn em nó đẹp mà còn tiện nữa chứ. Cái vụ chê khen là mình không có tin được, phải tận tay sờ, tận tay lái thì mới biết là em nó có ngon hay không! :D

• Like
Hạng C
24/5/11
527
204
43
BR-VT
Biết độ đẽo thì em nào chả đẹp ngời ngời. Quan trọng là cái cảm giác lái k thể thay đổi được, mà điểm này thì CRV nhất rồi :)

Hạng C
10/7/11
565
118
43
Biết độ đẽo thì em nào chả đẹp ngời ngời. Quan trọng là cái cảm giác lái k thể thay đổi được, mà điểm này thì CRV nhất rồi :)

Nhưng mà bản chất của em nó cũng phải đẹp đẹp tí thì mình mới độ thành công chớ. Xấu quá thì khó cải tạo lắm bác à!! =))

Hạng C
27/11/10
533
145
43

Lái cũng đã, chỗ ngồi rộng mà thoải mái nữa phải không bác? :D

Quan trọng là em có thể mang vác cả đống thứ khi đi xa luôn đó bác. :D

• Like
Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Cái vụ chê khen thì tùy theo mắt nhìn thôi chứ, chứ em chạy CRV nè bác, ai cũng khen là nhìn em nó đẹp mà còn tiện nữa chứ. Cái vụ chê khen là mình không có tin được, phải tận tay sờ, tận tay lái thì mới biết là em nó có ngon hay không! :D
Bác phán chuẩn, phải sờ tận tay, day tận mắt mới cảm nhận được. Chứ ngồi phán không thì ai cũng làm được. CR-V em chạy rồi nên căn bản là chạy đã, xét trong phân khúc là em này ok hehe

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Lái cũng đã, chỗ ngồi rộng mà thoải mái nữa phải không bác? :D

Quan trọng là em có thể mang vác cả đống thứ khi đi xa luôn đó bác. :D
Bác nếu có gia đình, thích đi du lịch xa thì em thấy CR-V quá tiện rồi, ngồi có mà thoải mái, mông em ấy chứa đồ vô tư nhá =))

• Like