Hạng B2
8/3/16
144
69
43
37
Auto365.vn
auto365.vn
Honda CRV 2009 xuống sắc đôi mắt - mông má cũng sập xệ theo thời gian !

Việc đầu tiên là lên cấu hình cho em nó ! Và em suy nghĩ Để có đôi mắt sáng siêu sáng cần chọn ra bi nào chuẩn Q5 hay Hella 5 , Q5 thì cos đỉnh mà Hella 5 thì pha trùm phân khú.

Cuối cùng em quyết định chọn đèn Cos là Audi Q5 và Pha Hella 5 , xe sẽ có 4 cos 4 pha siêu sáng và pha khủng ! Em nghĩ nên dùng sản phẩm của Germany như Aozoom hoặc Osram chính hãng được đưa vào để đem đến sản phẩm sáng nhất bền nhất !

Ý tưởng lên cặp chụp BMW vong angel và mắt quỷ ló lên , xe màu xám thì phối cặp mắt quỷ đỏ là ko tệ lại hợp phong thuỷ ! Cái khó là làm sao 2 bộ chụp xi nằm chìm vào trong choá đèn , với niềm đam mê nâng cấp tăng vẻ đẹp cho xế yêu,em đã làm trong 10 ngày đã dần hoàn thiện cho vợ hai.

Đèn hậu cung là 1 sự sáng tạo ko giới hạn, đầu tiên chỉ làm 2 đèn chữ L 2 bên sau đó thấy còn thời gian, mà chú trọng vẻ đẹp nên emtự thêm đèn Led Oblock làm xi nhan và tháng tạo ra sản phẩm độc và đẹp lạ.

Mời các bác chiêm ngưỡng thành quả của em ạ. Làm xong mệt quả chụp có mấy tấm, các bác xem video cho đầy đủ nhé.