Hạng B1
6/10/16
50
1
8
35
Anh nói đúng.
5 năm rồi mình chạy Altis lái chán phèo nhưng được cái yên tâm không lo nghĩ chuyện hỏng hóc gì cả.
Đầu năm nay qua CRV lái sướng hơn thật nhưng dính ngay cái lỗi đáng ngại này.
Nếu bác đang bị lỗi CC này thì mang ra hãng cập nhật phần mềm ngay cho an tâm nhé. E mới đc xác nhận là do phần mềm có vấn đề

Hạng B2
6/10/16
106
14
18
34
Nếu bác đang bị lỗi CC này thì mang ra hãng cập nhật phần mềm ngay cho an tâm nhé. E mới đc xác nhận là do phần mềm có vấn đề
Mấy ông e quen đi k bị làm sao. Đọc mấy tin báo thấy hoang mang thôi xong cũng đi tìm đường vắng test thử thấy xe chả vấn đề gì.

Hạng B1
16/11/18
70
52
18
24
Vác luôn ra hãng đi bác. Lỗi phần mềm thôi
Nếu lỗi phần mềm sao ko nghe honda triệu hồi ta, hay hên xui tùy xe. E chỉ lo nếu e phát hiện ra xe mình lỗi phần mềm này thì e cũng ko biết mình có còn cơ hội để vào hãng honda cài lại phần mềm ko nữa. :D

Tập Lái
9/10/16
47
4
8
33
Nếu lỗi phần mềm sao ko nghe honda triệu hồi ta, hay hên xui tùy xe. E chỉ lo nếu e phát hiện ra xe mình lỗi phần mềm này thì e cũng ko biết mình có còn cơ hội để vào hãng honda cài lại phần mềm ko nữa. :D
Bác k bật CC đến lúc vào đc hãng là oke. Lo gì :D

Tập Lái
23/10/18
20
4
3
37
Hai con xe same same nhau thôi, tụi HRV bán giá cắt cổ thì chọn Kona thoai. Mà HRV cách âm như cái củ cải nhoen.
Nói thật chứ cách âm kể cả Mer C e thấy cũng bình thường. Như con CRV e ngồi thử thấy chả khác em Mer quá nhiều.

Tập Lái
23/10/18
19
2
3
42
Có lỗi phải report cho hãng nó fix, chứ ở đó mà lo giữ giá, có ngày mạng giữ còn ko dc. bần
Thế mới nói các bác đi CRV đang cóng thì mang ra hãng kiểm tra luôn đi cho đỡ sợ :D