Hạng B2
28/4/16
471
6.587
93
48
Xem clip thấy đường gập ghềnh mà thích xài cc làm gì? Trên hướng dẫn sử dụng cc, Honda có cảnh báo " sử dụng cc không đúng có thể dẫn đến crash". Ham hiện đại thì dễ "hại điện "
Nói chiện là bít dân lú sờ. Ở ngoải người ta có 1000km cao tốc. Ra đường là cao tốc anh ơi, ko xài cc hơi phí. Mừ nguyên tắc của cc từ thời anh ỡ chuồng đã có là khi ấn thắng là disable cc. Chức năng cc có từ lâu lắm dồi ko phải mới phát minh da đâu ạ.

Hạng C
10/1/17
541
21.133
93
Chạy Long Thành Dầu Dây có buoi em set cc chạy hết tuyến không phải đạp phanh phát nào, cực nhàn.

Hỏi mấy bác đi CUV, chạy đường xấu nó có ù, rào rào không vậy?

Em chạy con Đe U qua chạy tuyến Quản Lộ Phụng Hiệp đi Cà Mau mà nó ù, rào rào nhức hết đầu, không như chạy QL 1 ( êm ái và tĩnh hơn hẳn)

Hạng D
14/6/17
1.758
29.868
113
Chạy Long Thành Dầu Dây có buoi em set cc chạy hết tuyến không phải đạp phanh phát nào, cực nhàn.

Em chạy con Đe U qua chạy tuyến Quản Lộ Phụng Hiệp đi Cà Mau mà nó ù, rào rào nhức hết đầu, không như chạy QL 1 ( êm ái và tĩnh hơn hẳn)
5008 êm lắm anh, ko nghe gì, ngoài mùi khét nó sọc vào cabin. Khi xe chạy tốc độ cao.

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133

5008 êm lắm anh, ko nghe gì, ngoài mùi khét nó sọc vào cabin. Khi xe chạy tốc độ cao.
Trong dàn SUV/CUV hạng C, D CRV là ồn gầm nhất, ngang ngửa CX5.

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn
Ờ mà nhắc vụ biển số xe mới nhớ, xe mình lấy 1/2019, ra biển số thứ tự ngộ lắm: xx- xxx- NN- xx, tức là 5 số xong mới tới 2 chữ rồi mới tới 2 số sau. Trên giấy tờ cũng ghi đúng y vậy luôn, làm vô mấy trang web kiểm định dò tìm coi có bị phạt nguội không, gõ biển số này vào nó cứ báo sai thứ tự, đảo ngược lại thì nó báo là không có số này, nên rốt cuộc tới giờ vẫn không dò được.
anh mua xe người nước ngoài hoặc Việt Kiều đứng tên chớ có gì lạ đâu