Tập Lái
13/2/15
2
1
3
48
EM mới nhập về bộ thảm lót chân cao cấp theo xe CRV. Có bác nào thích ủng hộ em ạ, hàng mới giá tốt, có thể xem hàng trực tiếp và giao hàng tận nơi ạ.

Số phone của em: 090 294 2021

HONDA CRV : Khu Vực Chia Sẻ & Trao Đổi Thông Tin ( Cần lắp bệ bước xem tr. 29 )

[/Pm cho minh gia di nhe ban

Tập Lái
25/3/09
30
18
8
Em mới tậu em CRV 2015, các bác cho em tham gia group này nhé !? Em ở quận 9 gần trạm thu phí xa lộ Hà Nội.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hocnt
Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Xe e phần simili giả da bệ tì tay trên 2 cánh cửa trước bị sờn , phần simili này e thấy hơi mỏng gặp mồ hôi tay nên lâu ngày bong rộp lên . Không biết bác nào có bị như vậy không , mình nên vào hãng thay hay ra ngoài làm ? Chi phí ntn ? Chất lương có như zin ban đầu không ? Tks các bác

Hạng D
24/7/12
4.193
13.252
113
Xe e phần simili giả da bệ tì tay trên 2 cánh cửa trước bị sờn , phần simili này e thấy hơi mỏng gặp mồ hôi tay nên lâu ngày bong rộp lên . Không biết bác nào có bị như vậy không , mình nên vào hãng thay hay ra ngoài làm ? Chi phí ntn ? Chất lương có như zin ban đầu không ? Tks các bác
Bác ra bác 8 may nệm mần lại bọc da lun đi cho đẹp ạ, giá không mắc đâu.

Hạng B2
1/8/12
239
76
28
Lâu quá không vào thớt. Hôm nay mới ship về tấm cách nhiệt capo (hàng Thailand) post lên hội cho AE bình loạn về công dụng của nó. Nếu bác nào thấy có tác hại hay nguy hiểm gì đó cũng la lên cho AE biết để mà tránh. Theo em công dụng thứ nhất của nó là cách nhiệt cách âm và dễ thấy rõ nhất là máy mau đạt được nhiệt độ ổn định trước khi xe lăn bánh. Còn công dụng gì nữa thì nhờ các bác bổ sung tiếp.

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
EM mới nhập về bộ thảm lót chân cao cấp theo xe CRV. Có bác nào thích ủng hộ em ạ, hàng mới giá tốt, có thể xem hàng trực tiếp và giao hàng tận nơi ạ.

Số phone của em: 090 294 2021

Bác PM cho em cái giá tấm thảm nhé. Tks

Hạng C
21/9/08
700
544
93
53
Ra ngoài bọc da luôn đẹp hơn anh M ơi ! Anh lấy loại da xịn , mỏng , trùng màu nội thất ốp vào sẽ rất đẹp và bền .

Tập Lái
7/5/15
6
0
1
47
Re:HONDA CRV : Khu Vực Chia Sẻ & Trao Đổi Thông Tin

Cảm ơn các bác đã quan tâm,hiện tại bên e chỉ có màu đen thôi ah,weight:8Kg,cái này bằng cao su chứ không phải bằng nhựa ah,các viền gờ cao nên đất cát khó rơi ra ngoài lắm ah,đặc biệt thiết kế cho CR-V luôn nên lắp vừa khít,các bác để ý cái tấm bên tài,các viền ôm khít bàn nghỉ,bàn đạp ga,bao ra chỗ cần số luôn!
Không khác gì kích thước của thảm nỉ,giá là 1tr5 ah,bác nào cần thì alo cho e,vì đây là thớt sinh hoạt của các bác nên e bán buôn ở đây hơi không đúng luật ah!

Bác có bán thảm cao su 3d cho Honda CRV 2015 o? Giá bao nhiêu?