MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.938
113
A Pọ Chét rì viu xe như ccc nhểy.
Nói dông nói dài rồi túm lại người đọc đéo biết được xe này có cái j hay, cái j dỡ. ;) ;)
Sao a gọi chủ thớt là pọ chét vậy

Hạng F
22/7/13
8.993
40.365
113
Hình gì mà kg thấy mặt gì hếch à...
Hic! Tuân thủ 5K mà a, đợt e đi thử phải xếp hàng 2 người đi 1 lượt, có ùn ùn đi luôn cả nhóm đâu!
Mí bạn sale chụp giùm mừh!:(

Nói dông nói dài rồi túm lại người đọc đéo biết được xe này có cái j hay, cái j dỡ. ;) ;)
khổ, nó ra nó dông dài! Vì e đi City, rồi CRV loanh quanh có mấy cái, bàn suốt rồi a ưi! Đợt này thử cái Sensing là chính mờ! :D

Em từng trải nghiệm civic tụt bô. Êm và ồn nhẹ nhàng và lanh. :D . Đã từng lái tủn sàn ồn và chao nên ko dám lên 100. Đã từng lái san 2013 nhập hàn thì san khá ổn nếu dung hòa các yêu tố trên. Vô lăng mái xe này đối với e nhẹ như nhau thôi.
Chev là nhẹ nhứt, rồi tới mí xe khác a! Ôm bài slalom a đi xe khác 40 đi thấy cảnh hà:D
up hình gì bé tẹo vậy sao xem trời
A thông cảm bạn bên đại lý gửi sao e up vậy! Chứ máy e Meizu Pro 7 ra đời 2017 chụp nét căng nhoen;)

Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
Honda Sensing rất ổn áp. Thời gian đầu có một vài bác phàn nàn nó nhận diện sai, đang đi tự thắng cái két khi đi qua mố cầu có thanh sắt hoặc nắp cống (hố ga) dù nằm liền ngang mặt đường. Sau này thì ko thấy ai phàn nàn nữa. Có chăng lâu lâu sensing báo lỗi vì radar hoặc camera bị dơ. Để chủ động hơn với sự phanh tự động của sensing thì mình có thể tùy chỉnh khoảng cách xa/trung bình/gần cho hệ thống nhận diện và kích hoạt phanh. Lái cứng nên chọn "gần", xử lý thoải mái và chủ động hơn. Còn nhắm cứng hơn nữa thì chọn... tắt luôn phanh tự động :D Em bị 2 lần nó thắng dúi dụi vì cái kiểu lách hơi hỗn theo thói quen, vật cản (xe) phía trước chưa thoát ra hết góc nhìn của sensing mà vẫn dậm ga. Vẽ hình cho các bác dễ hình dung
Honda Feel the Performance: các bác nên thử

Em chưa có dịp trải nghiệm các hệ thống an toàn chủ động của các xe hãng khác nên ko dám so sánh. Tạm gọi là hài lòng với anh Honda nhà mình

Hạng B2
25/11/05
429
654
93
km77 test slalom con Túcon đời mới nhất 2021 còn tệ hơn cả CRV 2018, có Subaru Forester thì ngon.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.758
113
Ảnh rì viu xe mà có chung cơ cao cắp nữa hả anh? Ảnh lựa xe biển số có con gùa mớ chịu chại nghen. Iu lắm lắm ngừ hội chảng gương mão!

• Haha
Reactions: Ex1963
MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.008
75.938
113
Hic! Tuân thủ 5K mà a, đợt e đi thử phải xếp hàng 2 người đi 1 lượt, có ùn ùn đi luôn cả nhóm đâu!
Mí bạn sale chụp giùm mừh!:(
vấn đề là tổng thể hình a up quá bé