Hạng B2
15/10/07
137
9
18
RE: HonDa Fit 2008..nóng hổi vừa cập bến đây !!!

Trích đoạn: bugi

Xe bác chọn rất phù hợp với điều kiện giao thông ở vn hiện tại. Fit đang đứng đầu về không gian rộng rải của dòng xe nhỏ, và rất tiết kiệm nhiên liệu.....
Theo em biết phiên bản mới của Fit sắp ra mắt, bác không cố chờ thêm tí lấy kiểu mới?! ( giống giống Civic hatch back 5 cửa đấy bác).
hihihi.. bác nói đúng í em rùi..nhưng mê wá ..ko chờ được bác oi

Hạng B2
15/10/07
137
9
18

Trích đoạn: Nam_newport

Nhìn nội thất và máy lạnh là chán vãi, thua con civic của HVN, giờ mà còn xài máy lạnh không au to nữa thì đúng thua luôn.
1 em ẵm từ Mẽo về..1 em gái miệt vườn .. tuy miệt vườn điện nước Ok ..nhưng không cùng đẵng cấp đâu bác àh ;)

Hạng D
22/9/07
1.152
1
0

Giá cao quá nhể ... mua Civic 2.0 có ổm hơn không các bác nhể ??.. (tuy rằng 2 dòng xe là khác nhau )

[8|]

Hạng D
10/4/06
1.722
143
63
44
Tp mang tên Bác

em thấy chỉ hơn dc cái cruise control ngoài ra chả có cái j ấn tượng hết

South Africa
4/11/06
776
10.648
93

Trích đoạn: Accura MDX

Nhìn nội thất và máy lạnh là chán vãi, thua con civic của HVN, giờ mà còn xài máy lạnh không au to nữa thì đúng thua luôn.
1 em ẵm từ Mẽo về..1 em gái miệt vườn .. tuy miệt vườn điện nước Ok ..nhưng không cùng đẵng cấp đâu bác àh ;)
Nếu bác nghĩ như vậy thì em cũng hết ý kiến luôn!

LX confirmed
Hạng B2
22/6/05
350
1.500
93

Trích đoạn: Accura MDX

đồng ý với bác, 2 em này không cùng đẳng cấp. Fit làm sao có cửa với Civic nói chung, chưa nói 2.0:D

Hạng C
15/1/08
715
9
18
16
California

Trời ạ 42K thì quá đắt!!!!! cho 1 xe tiết kiệm xăng này!!!

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Giá này khiếp thật[8|]nhưng mỗi người mỗi cách nhìn.

Hạng D
21/12/06
1.117
621
113

Em này là dòng xe nhỏ, thấp hơn dòng của Civic mà bác.
Giửa các hảng thì ở dòng xe nhỏ này " hình như" chưa xảy ra "chiến tranh" về yếu tố công nghệ và kỷ thuật, chủ yếu là cạnh tranh về giá cả thôi bác ợ.

South Africa
4/11/06
776
10.648
93

Trích đoạn: bugi

Em này là dòng xe nhỏ, thấp hơn dòng của Civic mà bác.
Giửa các hảng thì ở dòng xe nhỏ này " hình như" chưa xảy ra "chiến tranh" về yếu tố công nghệ và kỷ thuật, chủ yếu là cạnh tranh về giá cả thôi bác ợ.
Nhưng khổ nỗi cái giá của nó lại không thấp hơn Civic và bác chủ topic lại cho rằng đẳng cấp hơn civic mới chết.