Hạng C
16/10/11
617
2
18
Honda giờ chất lượng giảm thê thảm, em có thằng bạn làm ở trỏng nghe nó than mà nản, em mua con wawe 1 tháng phải rã máy để sửa. Chán

Tập Lái
11/11/11
15
67
13
32
nơi nào đó
phantan nói:
Chiếc Future đời đá banh là ngon nhứt...
chính xác,chạy bốc cực kì luôn,em khoái nhất cái máy bốc,với cái phuộc của nó,nhún rất đã.

Hạng D
13/1/11
2.367
26.557
113
thành Phiên An - Gia Định
mr. bum 20 nói:
insight nói:
mà sao em thấy mấy chú Honda, Yamaha, hay Suzuki không thêm luôn cái đồng hồ điện tử lên trên mặt đồng hồ của xe luôn nhẻ, khi chạy xe nhìn phát là biết mấy giờ luôn - em nghĩ giờ nhiều bác không đeo đồng hồ vì cái điện thoại di động có rồi, đang chạy mà muốn biết giờ là mệt lắm
mua SH có đó bác :D:D:D

SH nghe đồn hiện nay >< 200 chai hả cụ ?
Elec nói:
thằng bạn em có con cũ,nhưng chạy hay bị rốc máy lắm,chả biết phun xăng điện tử kiểu gì.

xăng dỏm hoặc thợ gốc me chỉnh sửa tầm bậy rùi
xe hơi cũng dzị

tahi2010 nói:
Alabama nói:
Mua xe chưa???:D
Mua rồi anh, hihi

xe mới thường nó hổng sạch lắm : phải ... rửa

Future đời "đá banh" là đời nào cà ?
tui có 2 cái Future 110cc xài ngon lành

tui thấy thắng dĩa bánh trước xài ngon mà sao nhiều người hổng thích ta ?
nhiều loại có 2 option : thắng trước tăng-bua rẻ hơn dĩa mấy chai (Wave RS, Wave mới 110cc Honda VN) họ chê thắng dĩa nó "hỗn" ?
100km/h chỉ có thắng dĩa nó mới gục đầu như xe hơi (đang lướt ào ào bị xe khách cúp đầu thắng gấp lên/xuống khách) chứ thắng tăng-bua nó đâu có gục đầu được ?
chứ múc xe mới giá hơn chục chai mà chênh lệch có vài chai thì ăn nhằm giề ?

Hạng B2
10/6/10
152
121
43
Em chạy xe thắng dĩa trước quen rồi, giờ chạy thắng đùm cứ như là xe không thắng vậy, hơi ớn :D

Tập Lái
17/10/11
8
2
0
em thì lai mạnh, lai kịch liệt con dream thái, đẹp long lanh, chất lượng thì tuyệt hơn cả vời.... còn xe honda bây giờ là chuối cả vườn, SHi em đang đi.

• Like
Reactions: dreambikersg83
Hạng B2
30/7/10
330
1
18
mr. bum 20 nói:
em thì lai mạnh, lai kịch liệt con dream thái, đẹp long lanh, chất lượng thì tuyệt hơn cả vời.... còn xe honda bây giờ là chuối cả vườn, SHi em đang đi.
e đang đi con Dream II tuyệt vời..chỉ có điều ko có cốp như mấy xe đời mới............đang tính tút lại cho nó như triong thùng cho nó máu........

• Like
Tập Lái
17/10/11
8
2
0
ibrahimm0vic nói:
mr. bum 20 nói:
e đang đi con Dream II tuyệt vời..chỉ có điều ko có cốp như mấy xe đời mới............đang tính tút lại cho nó như triong thùng cho nó máu........
chổ nào làm chất lượng uy tín, ko luột chín đồ thì lão nhớ hú em với, em cũng định dọn lại con dream 2 của em cho mới như thùng, để đi cafe hay nhậu cũng đở lăn tăn, chứ đi sh lúc nào cũng nơm nớp...:confused:

• Like
Hạng D
29/10/07
2.005
9.378
113
HCM
www.bsdinsight.com
Elec nói:
thằng bạn em có con cũ,nhưng chạy hay bị rốc máy lắm,chả biết phun xăng điện tử kiểu gì.

y choang con của em - con của em đời đầu - chạy rất ngon, sau một lần đem qua bên Head Honda ở Nguyễn Trãi làm xong là bị như thế luôn. Sau này, chuyển qua bên Honda ở Hoàng Diệu, Quận 4, chú nhân viên bảo ngon ơ: sao xe anh bị thay đồ lô nhiều quá anh? (em mới ớ người ra, vì từ hồi giờ toàn đem vào chính hàng không ah). Em thay lại toàn bộ mới của Honda vào thì giờ okie rồi. Em nghĩ, xe của bạn bác cũng thế quá

Ah, hôm trước em có qua lại bên Honda Nguyễn Trãi, đùa bảo anh thay em đồ ngoài nhé, em hổng tiền mua đồ xịn đâu, mấy chú nhân viên giới thiệu cho em một lô, mang ra đồ còn trong bọc rất đàng hoàng, nhưng lấy phía sau cái hẽm của chỗ này. Ah, thì ra là thế. Các bác cẩn thận vụ này

Last edited by a moderator: