Hạng F
22/7/13
8.972
40.194
113
Chỉnh điều hoà khoảng 1,2 lần mỗi tiếng, chừng đó cũng đủ mất tập trung rồi bác, có những thứ ko nên làm cảm ứng hoặc nút điện như: thắng tay, điều hoà, âm lượng, lock cửa. Mấy cái đó cần thao tác mà ko cần nhìn. BMW merc ko làm cảm ứng cũng vì vậy thôi
Vậy cái chức năng auto điều hoà tụi kỹ sư làm ra Nu nhỉ!? Bỏ luôn cái vụ auto để mấy a chỉnh chỉnh cho nó thích, mình lên xe cứ để 24 độ rồi để auto nó làm hết mọi chiện, mình hok cần phải chỉnh chọt kiểu mấy a mới biết tập tành xài xe

Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Vậy cái chức năng auto điều hoà tụi kỹ sư làm ra Nu nhỉ!? Bỏ luôn cái vụ auto để mấy a chỉnh chỉnh cho nó thích, mình lên xe cứ để 24 độ rồi để auto nó làm hết mọi chiện, mình hok cần phải chỉnh chọt kiểu mấy a mới biết tập tành xài xe
Ý nói là là điều hoà ko nên làm cảm ứng, mà làm nút xoay vật lý bác ơi

Hạng B2
9/5/19
147
20
8
32
Cá nhân vẫn thích chỉ 1 màn hình ở giữa là đủ và đẹp.như s class 2 màn hình nối nhau vẫn xấu.

Hạng D
21/2/17
1.568
1.693
113
43
Nhìn cũng hay nhưng cũng lợi bất cập hại....
xài taplo loại thường lỡ có tức mụ ninja vừa cắt đầu mình hay nổi quạu với ku trẻ trâu quẹo bất chợt thì có giơ tay phang cái taplo cũng không sao
Chứ gặp mấy cái màn hình này thì thôi, một phát vô hãng ngồi chờ thay mới :D

Hạng C
21/11/15
522
5.081
93
39
Quận 2 hcm
Nếu là xe hèn thì sẽ dc ca lên tận mây xanh, rất tiếc là xe Honda nên dù màn hình mạ vàng cũng bị chê như kít.
Kết luận đừng nên tranh cãi với bọn.... à mà thôi!