Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
15/1/07
945
260
63
TPHCM
www.giaymarco.vn
Tiền trao, cháo múc, thu tiền thì có biên lai. Tại sao xác định là khách hàng đưa thiếu chứ ko phải là nhân viên thục két. Bằng chứng là cái camera ghi hình? xin lỗi chứ nhổ nước bọt vào mặt bọn HDKT, nếu gọi là camera gắn trên trần nhà thì cho dù với độ phân giải siêu nét cũng chỉ xác định được là khách hàng có đưa tiền, đưa tiền mệnh giá gì, nhìn đc số lượng hiển thị trên máy đếm tiền thôi chứ không thể nào xác định đc khách hàng đưa bao nhiêu tiền. Còn nếu camera đặt ngay trên bàn thu ngân thì góc quay cũng rất hạn chế, không lẻ đếm tiền lại xòe từng tờ ra trước camera? Bác chủ không cần phải tốn time để chơi đùa trò cá tháng tư với cái tụi này, xe lấy rồi, biên lai có rồi, giờ thì vi vu thôi. Còn tụi bây rảnh thì cứ đi kiện, ko đủ bằng chứng thì cũng bị bác đơn thôi.

Hạng D
24/3/11
1.790
552
113
40
Xì Phố
Tình hình là đến trang thứ 5 rồi...Sự việc ra sao bác scan chút hình ảnh lên cho anh em xem để mang tính khách quan hơn...:)

O.S.P.D
24/12/06
1.200
20
38
hcmc
yahoo.com.vn
@ hukeu: Em vừa xóa một bài copy với nội dung tương tự của bác trong Box: Trên đường thiên lý. Rút kinh nghiệm những trường hợp trước đây và để tránh mọi chuyện đi quá xa. Chúc bác tự tin và đủ lý lẽ trong trường hợp này.

Chúc các bác luôn vui với OS và lái xe an tòan.

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Honda KIm Thanh ? Chỗ này uy tính mà, sao lại có chuyện giao tiền rồi mấy ngày sau mới báo thiếu, đùa àh? Nếu cho dù có thiếu thiệt (chưa rõ lý do) thì KT cũng phải ráng chịu đi chứ... Bút sa là gà chết.

Hạng D
28/10/09
1.098
11
38
43
Ngày Hôm Qua
bác chủ đừng lo vụ camera...nó hù đó chứ camera để quan sát tham khảo thôi chứ ko đếm được 1 tỷ hay 1 t1...mịa nó

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
Trừ phi có "Ảo thuật" mà bị camera ghi hình nên mới thương lượng trước khi nhờ Công an can thiệp. Chứ nếu phiếu thu đầy đủ mà Bác không lầm thì chả có chuyện gì phải lo.
Mà em cứ tưởng chuyện gì, giấy trắng mực đen thì cứ thế chiến chứ Bác sợ gì nữa ( đưa dư thì không thể vì tiền trăm triệu, còn đưa thiếu mà đại lý ko biết thì em im im coi đại lý có la lên không thì trả sau, lòng tham mà, haha.)
Giao dịch cả tỷ đồng sao Bác không ra Ngân hàng chuyển khoản cho an toàn và tiện lợi. Em hỏi thật!

Status
Không mở trả lời sau này.