Hạng B2
6/1/14
220
124
43
Xe này ra mắt bên Indo lâu rồi thì phải. Hôm trước bên otofun có 1 bài đánh giá về Mobilio và dự đoán e này về vn tháng 6, cuối cùng lại là Accord. E này và Su Ertiga đều nhỏ hơn Innova nhưng E nghĩ thương hiệu Honda + 1.5 cũng ok. Nhu cầu nhiều gia đình nhỏ cũng thường xuyên cần ngồi 2-5 chỗ trong nội thành nên sử dụng 2 hàng ghế đầu khá rộng rãi & chổ để đồ vô tư phía sau. Lâu lâu đi chơi xa thì mới dùng hết 7 chỗ. Giờ lo cày bừa kiếm lúa thôi chứ e k mong sẽ có xe ngon giá...tốt!:3dbongro:

• Like
Reactions: goal1512
Hạng D
30/10/13
1.257
510
113
Xe này ra mắt bên Indo lâu rồi thì phải. Hôm trước bên otofun có 1 bài đánh giá về Mobilio và dự đoán e này về vn tháng 6, cuối cùng lại là Accord. E này và Su Ertiga đều nhỏ hơn Innova nhưng E nghĩ thương hiệu Honda + 1.5 cũng ok. Nhu cầu nhiều gia đình nhỏ cũng thường xuyên cần ngồi 2-5 chỗ trong nội thành nên sử dụng 2 hàng ghế đầu khá rộng rãi & chổ để đồ vô tư phía sau. Lâu lâu đi chơi xa thì mới dùng hết 7 chỗ. Giờ lo cày bừa kiếm lúa thôi chứ e k mong sẽ có xe ngon giá...tốt!:3dbongro:
E này về thì ỉn có đối thủ rồi.

Hạng B2
24/2/14
107
117
43
Nhà SX bắt buộc phải dùng loại 1.5 lít mới được ưu đãi thuế, chứ tăng lên 2.0 thì giá sẽ rất cao. Ở điều kiện VN đường sá chật hẹp, chất lượng kém thì 1.5 cũng đủ rồi.
bác này nói đúng nè, theo thông tin tuyệt mật, trong tháng 8 này CP sẽ chơi quân bài tẩy với ngành oto VN, theo em dự oto sẽ giảm giá mạnh!!! bác nào có xe cũ đẩy nhanh lên nhé.:3dmong:

Hạng C
15/6/13
774
538
93
động cơ 1.5 hơi yếu, nhưng đi gd thì quá ổn với chiếc MPV này

Hạng B2
6/1/14
220
124
43
bác này nói đúng nè, theo thông tin tuyệt mật, trong tháng 8 này CP sẽ chơi quân bài tẩy với ngành oto VN, theo em dự oto sẽ giảm giá mạnh!!! bác nào có xe cũ đẩy nhanh lên nhé.:3dmong:
E thì e like comment tháng 8 xe giảm giá mạnh của bác nhưng e k tin đâu. :3dquaytay:

Hạng B1
16/6/09
86
9
8
Sai Gon

Nếu được thế cũng không cần đẩy nhanh đâu bác. Nếu cả ngành ô tô giảm giá, em rất ư vui vẻ bán lại xe cũ giá rẻ để mua chiếc xe mới giá cũng rẻ luôn.

Hạng C
4/4/14
889
652
123
phải nghĩ đến lăng bánh nhé, mua rẻ nhưng lăng bánh không hề rẻ, nhiều quốc gia choi trò này rồi, Việt Nam không ngoại lệ