Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Luôn có người có vấn đề giống thế này khi có bài về xe máy của Honda hoặc ôtô của Toyota.
Bác ơi , có thể bác hiểu nhầm mình rồi. Nhà mình từ xe 50 cc đến 3000cc đều là của hãng Honda hết. Trong 1 ngàn mấy cái comments của mình , chưa hề có bất kỳ cái nào mình chê Hãng Honda cả. Hehe , oan cho mình quá , bữa có bác nào hỏi về làm nồi cho sh300 vs độ bền với anh " người mẫu piaggio " , mình có reply mà bị dập tè le hết trơn vì cái tội ủng hộ Honda scooter. Vậy đấy , khổ lắm !
Còn anh Toyota vnn, thì khác. Nhưng mình chỉ chê cái xe thôi, chứ không hề chê người sở hữu. Xe hơi cũng có cái ok , cái không ok , chứ đâu phải cái nào cũng hoàn hảo. Chỉ là vui thôi. Nhưng quan điểm mình là thế. Cái gì chê là sẽ chê cho tới khi nó được hoàn thiện. Cái gì good là vẫn good , vẫn tín nhiệm. Nice day , bác nhé.

• Like
Reactions: lethuongtien
Hạng B2
13/1/15
381
89
28
View attachment 821531
Honda MSX 125 là một mẫu xe đang được bán chính hãng tại Việt Nam với giá tầm khoảng 60 triệu. Đây là một mẫu xe có kích thước nhỏ nhắn, hầu như với kích thước cơ thể của một người bình thường khi ngồi lên thì sẽ cảm thấy nó quá nhỏ nhắn và không hợp với dáng. Nhưng chiếc xe này sinh ra không phải để cho hợp với dáng của những người có chiều cao khiêm tốn, mà là một chiếc xe được làm ra cho những người có cá tính riêng, thích nghịch ngợm với xe, và đặc biệt là với cái vóc dáng này thì có thể dễ dàng luồn lách ở điều kiện giao thông đô thị khá chật chội của Sài Gòn và Hà Nội.[pagebreak][/pagebreak]

Mời các bạn coi clip sau đây, không hẳn là clip đánh giá về chiếc xe MSX 125 này, mà chỉ nói về một khía cạnh nho nhỏ mà chiếc xe có thể làm được.

Bác nghĩ bên tinhte luôn rồi ah bác:D

• Like
Reactions: super7series
Hạng F
22/10/09
8.170
29.958
113
em này chạy có rần ko? vì bánh nhỏ, vòng tua phải nhiều hơn