mic confirmed
Hạng C
18/7/04
760
501
93
Em này có lẽ cùng phân khuc Previa thì đúng hơn. Nếu Grandis vẫn tiếp tuc đươc phát triển thì sẽ gần như em này. Thật đáng tiếc. Sedona có lẽ hợp lý hơn về giá và muc đích sử dụng gia đình nhưng kém hơn ở cái Logo. Tuy nhiên nếu để sử dụng cho nhiều muc đích và gia đình chỉ có 1 chiêc xe thì Odyssey cũng là 1 lựa chon hợp lý.

Hạng D
30/3/09
1.114
1.198
113
Cân về đông tiền thì em ko mua con này. Giá đó tương đương mua 'Sê đô na' cho cả gia đình đi + 1 con bán tải rẻ để đi cày kiếm cơm

Hạng C
22/3/16
979
9.183
93
Em cũng chả hiểu sao toàn thánh so với Sedona hay fan cuồng của KIA như mấy em sửu nhi cuồng sao hàn xẻn. Sedona làm gì có chiếu ngồi ở đây.

Làm đèo gì có thằng sửu nhi nào mà có tiền mua ôtô. Sedona bên mĩ và Odyssey là cùng chiếu, và Sedona được review ngon hơn về giá và option. Bọn Mỹ nó đc lái xe từ khi bác còn đi xe đạp, nó ko ngu mà chọn cái xe ko ra gì. Có chăng Honda VN ảo tưởng sức mạnh quá

Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Mình chưa được chạy xe nào nhưng cũng phải chúc mừng cho Sedona vậy. Sao ở việt nam cứ sao một thời gian làm ăn đàng hoàng, khách hàng nhiều lên là có tư tưởng "ăn xổi ở thì" nhỉ.

Hạng B2
21/8/04
140
152
43
Quan trọng nhất của xe này là quá nhỏ so với Odyssey bản bên Mỹ nên suy ra giá quá đắt. Còn Sienna là giá siêu đắt nhưng vì VN chưa có con MPV nào xịn tương đương nên muốn bán giá nào chả được. Anh Honda này mà nhập Odyssey bản Mỹ về bán 2 tỷ bảo đảm ông Sienna chết luôn.
Bác nói đúng, so sánh thông số kỹ thuật thì O chỉ sánh ngang với grandis của Mit thôi. Em đã có dịp sang Mỹ và ngồi vào O rồi. To hơn nhiều.
giá này em dự O đắp chiếu đây.

• Like
Reactions: tuanbuivt
Hạng D
30/4/11
1.338
710
143
Bác nói đúng, so sánh thông số kỹ thuật thì O chỉ sánh ngang với grandis của Mit thôi. Em đã có dịp sang Mỹ và ngồi vào O rồi. To hơn nhiều.
giá này em dự O đắp chiếu đây.
Nếu chỉ 1 từ thôi cho Odyssey ở VN thì từ đó là R.I.P

Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
Nếu nhập khẩu từ USA thì Em này ngang giá 2,7 tỷ lúc đó không biết có ai dám mua ko? Hay vào chê tiếp là xe giá chát... Ai Za,
Honda nhập em này chủ yếu là để down giá và phù hợp hơn.

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng B2
12/1/15
185
211
43
TP.HCM
Làm đèo gì có thằng sửu nhi nào mà có tiền mua ôtô. Sedona bên mĩ và Odyssey là cùng chiếu, và Sedona được review ngon hơn về giá và option. Bọn Mỹ nó đc lái xe từ khi bác còn đi xe đạp, nó ko ngu mà chọn cái xe ko ra gì. Có chăng Honda VN ảo tưởng sức mạnh quá
Cách dùng từ ngữ của cậu chắc cũng thuộc dạng sửu nhi đấy và mình chỉ biết Mỹ chứ không biết mĩ nhé. Ra gì hay không thì người tiêu dùng thật sự sẽ đưa ra ý kiến, Sedona mới thâm nhập thị trường gần đây nên cứ chờ đi nhé. P.S: Sửu nhi bây giờ giàu lắm đấy nhé toàn đi M3, Sedona không đấy....

• Like
Reactions: equus1912
Hạng C
22/3/16
979
9.183
93
Cách dùng từ ngữ của cậu chắc cũng thuộc dạng sửu nhi đấy và mình chỉ biết Mỹ chứ không biết mĩ nhé. Ra gì hay không thì người tiêu dùng thật sự sẽ đưa ra ý kiến, Sedona mới thâm nhập thị trường gần đây nên cứ chờ đi nhé. P.S: Sửu nhi bây giờ giàu lắm đấy nhé toàn đi M3, Sedona không đấy....

Sửu nhi có tiền chạy xe thì cũng đc phân loại là người tiêu dùng tiềm năng rồi. Hãng xe mà ko vươn tới ng tiêu dùng tiềm năng thì chỉ có vứt, như toy 86, civic đời mới, etc thất bại thảm hại, cứ tưởng người tiêu dùng vn ngu lắm.

Sedona đã đc chứng tỏ là người hùng của thị trường rồi. Con này giá 2 tỏi chất lượng châu á thì chỉ làm kẻ núp bóng với doanh số đếm đầu ngón tay thôi

Hạng B2
12/1/15
185
211
43
TP.HCM
Sửu nhi có tiền chạy xe thì cũng đc phân loại là người tiêu dùng tiềm năng rồi. Hãng xe mà ko vươn tới ng tiêu dùng tiềm năng thì chỉ có vứt, như toy 86, civic đời mới, etc thất bại thảm hại, cứ tưởng người tiêu dùng vn ngu lắm.

Sedona đã đc chứng tỏ là người hùng của thị trường rồi. Con này giá 2 tỏi chất lượng châu á thì chỉ làm kẻ núp bóng với doanh số đếm đầu ngón tay thôi
Ối, tôi buồn 15s vì tôi đại diện cho hơn 80 triều người dân việt đã đặt cọc mua Honda Odỳ..va tôi là thằng ngu nhưng không sao tôi có tiền tôi có quyền, và đơn giản tôi thích, tôi hài lòng và có lẽ Honda không dành riêng cho số đông....cuối tháng 4 tôi lấy xe, bác nào muốn trải nghiệm thì inbox nhé, tôi mời cafe giao lưu và test drive, hề hề...