Hạng D
19/10/09
4.733
14.285
113
Tel : 0949999684 .
tất cả hoạt động bình thường chỉ khi ra cây xăng bơm xăng vào là lại bị liền Bác ah, có người Bạn bảo là có thể lỗ thông hơi bị nghẹt, có Bác nào cho em thêm ý kiến với ạ ! Cảm ơn các Bác !
Cái này ktra mới biết chính xác.Có khả năng liên quan đến hệ thống kiểm soát hơi xăng.

Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Cái này ktra mới biết chính xác.Có khả năng liên quan đến hệ thống kiểm soát hơi xăng.
Mấy hôm nay em để ý thì khi bơm xăng vào nó lại hết rồi Bác! Sao nó chập chờn lạ lùng vậy không biết nữa! Kiểu này chắc thợ cũng khó kiểm tra phải không ạ!

• Like
Reactions: dotuyen
Tập Lái
29/1/15
10
3
3
44
Chào các bác. Nhờ các bác tư vấn giúp gia đình e đông người muốn tìm 1 chiếc cỡ 2007-2008 thì ok ko ah?khoảng bao nhiu thì rước e nó được,đời đó ko biết lăn bánh nhìu chưa?nếu có sửa và bảo trì chi phí cao ko?phụ tùng thay thế dễ tìm ko?và có chỗ nào uy tín ko?...nói chung nhìu thứ thắc mắc muốn nhờ các bác tận tình chỉ giáo giúp. E cám ơn nhìu ah

• Like
Reactions: dotuyen
Hạng D
19/10/09
4.733
14.285
113
Tel : 0949999684 .
Mấy hôm nay em để ý thì khi bơm xăng vào nó lại hết rồi Bác! Sao nó chập chờn lạ lùng vậy không biết nữa! Kiểu này chắc thợ cũng khó kiểm tra phải không ạ!

Có thời gian làm được hết đó anh . Khi nào nó bị bác chạy qua chổ em để em coi nhé . Hoặc tìm cách tái tạo trình trạng của nó thử xe .Ví dụ như lấy máy hút chân không tạo áp chân không cho thùng xăng hoặc nén áp coi nó có xãy ra trình trạng đó không .

Tập Lái
15/4/07
22
0
1
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .
HONDA ODYSSEY .

alo nhờ các bác tư vấn em này với.

Độ lành thế nào, đồ đạc có dễ kiếm không, hay bị bệnh gì?

Xăng cộ thế nào/

Nên chú ý gì khi xem xe.

Cám ơn các bác

Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Có thời gian làm được hết đó anh . Khi nào nó bị bác chạy qua chổ em để em coi nhé . Hoặc tìm cách tái tạo trình trạng của nó thử xe .Ví dụ như lấy máy hút chân không tạo áp chân không cho thùng xăng hoặc nén áp coi nó có xãy ra trình trạng đó không .
em cảm ơn Bác, em buồn chán chia tay em nó luôn rồi ạ!

• Like
Reactions: PHONG NGUYEN