Hạng B2
19/11/10
164
2.960
133
Nhìn mớ dây điện lộ thiên trên ghi đông là hem phái dồi. Thắng đùm sau nữa chứ. Lại ko ABS. Kiểu dáng giống kiểu Su xuồng Epicuro/Avenis chỉ sướng khi đi đường trường chứ chạy nội thành ko sướng bằng SH
Vợ mình trước giờ chạy SH, có lần bị đau tay, mình kêu lấy PCX của mình đi thử, sau lần đó thì bả lấy luôn, ko chịu đổi lại cho mình. Vậy nên nói chạy nội thành không sướng bằng SH là chưa chắc đúng đâu nhen

Hạng C
14/6/11
691
30.149
93
Long An
Vợ mình trước giờ chạy SH, có lần bị đau tay, mình kêu lấy PCX của mình đi thử, sau lần đó thì bả lấy luôn, ko chịu đổi lại cho mình. Vậy nên nói chạy nội thành không sướng bằng SH là chưa chắc đúng đâu nhen
Em chạy PCX rồi giờ mỗi khi chạy con AB thấy rất khó chịu vì tư thế ngồi ko được thoải mái như PCX.

Hạng B2
5/2/10
155
329
63
Có anh nào mua rồi chạy cho review với ạ, em cũng hóng hót cuối năm đổi em này

Hạng B2
7/7/09
132
6.109
103
Động cơ điện chỉ có nhiệm vụ hỗ trợ khi tăng tốc thôi, ko quá 5s thì phải. Nên ko có lợi gì cho không khí đâu anh.
Tôi có chạy xe hybrid khoảng 3 năm, cơ chế là bộ phận pin hoạt động 1 lúc, khi yếu yếu là chuyển qua xăng, 1 lúc lại chuyển về pin. Độ hao xăng giảm rõ rệt, camry 2.5 chạy thành phố nhưng chỉ khoảng 5l/100km.
Động cơ điện là tương lai của công nghiệp ô tô xe máy rồi, hybrid là lai nhưng có lẽ dần dần sẽ chuyển sang full điện thôi.

• Like
Reactions: notcold and janau
Hạng C
5/2/09
593
4.197
93
Có anh nào mua rồi chạy cho review với ạ, em cũng hóng hót cuối năm đổi em này
Thấy hầu hết các review tây ta đều khen. E thì khoái trải nghiệm xem nó êm và vọt cỡ nào, nên trước sau gì cũng mua, chán chạy SH rồi.

• Like
Reactions: cdang and solopidi
Hạng B2
28/10/13
407
4.304
93
44
Con PCX ngồi, chạy thoải mái, nhưng trọng tâm lệch nhiều quá nên dễ xoè.

Hạng C
12/9/12
861
9.277
93
em quan ngại cho cái tương lai bảo trì của nó, cơ khí, điện tha hồ mà phức tạp
điện là điện, xăng là xăng, mix vào làm chi