Hạng B2
17/3/05
119
0
0
RE: Honda Prelude 91-97 Body n' Sound Tunning ..

Cũng có nhiều người khoái body em này hơn 97-01.. Giá em này mà không độ như bình thường cỡ cao lắm thì bằng con Dylan .
- Aus chạy tay lái nghịch ???

Last edited by a moderator:
Hạng B1
12/10/05
69
0
0
53

Trích đoạn: FunkyCar

Cũng có nhiều người khoái body em này hơn 97-01.. Giá em này mà không độ như bình thường cỡ cao lắm thì bằng con Dylan .

Chữ "độ" của Anh Em có thể hiểu ntn nhỉ :mad: độ xe hay độ khỏang , hơn nũa E cũng ko biết giá con Đì lăng là bao nhiêu ...! :mad: .... Còn Úc thì chạy tay lái nghich Anh ạ .. ;)

Bị Bấm 1 lỗ
27/7/05
248
0
16

Trích đoạn: FunkyCar

Xấu vãi tè ...

Honda Prelude 91-97 Body n' Sound Tuning ..

Honda Prelude 91-97 Body n' Sound Tuning ..

Hạng B1
12/10/05
69
0
0
53

Không đẹp thôi , chứ đâu đến nỗi hắt hủi nhỉ ... E không ở VN thỉ dạng Thể Thao xe gì được chuộng nhỉ ...???

Hạng B1
12/10/05
69
0
0
53

Không đẹp lắm , nhưng đâu đến nỗi hăt hủi nhu vậy nhỉ , E không rõ VN mình chuộng loại thể thao nào nhỉ ...????

Hạng B2
17/3/05
119
0
0

Tôi thì thấy bác hình như hơi có trút hiểu lầm . Thứ nhất đây là bài bác post mọi người tham gia với tinh thần xây dựng . bác có hỏi giá đời 94 -97 giá bao nhiêu thì tôi cũng sẵn lòng trả lời lại là như vậy . Con nếu bác hỏi câu trên nghĩa là gì thì nó có nghĩa là nếu như xe không lắp thêm cái gì nguyên bản của nó giá như vậy .
Chẳng có ai vỗ ngực nhìn cái ảnh xe được độ lên mà buông giá cả bác ạ .. Biết đâu đâu đó như tay nắm cần gạt số họ lắp viên kim cương to bằng quả trứng!!?
Mà vành con phế lụt này bằng Bạch Kim mới kinh chứ.. trông chảnh trọe phết

Hạng B1
12/10/05
69
0
0
53

Trước tiên Em có lời nhận lỗi cùng A FunkyCar [&o] , chỉ là sự hiểu lầm thôi mà , E đâu có ý đả kích hay vặn vẹo gì đâu , khổ E thế, tiếng Anh không rõ tiếng Việt không rành , A E ớ đây không từng gặp mặt nhau vẫn có thể nói chuyện với nhau được , Tứ Hải vai Huyênh Đệ mà , sao E lại muốn làm ngược chứ , nếu có điểu gì không phải mong lượng thứ bỏ qua ... Thật sự E không ở VN nên cũng đâu biết xu huớng chuộng xe thể thao ntn lại càng không biết giá của nó , và con Dylan kia thì lại càng potáy.com thôi mà .... Ý của Em trước là hỏi tham khảo cho biết ,sau đó xem nếu co thêm sẽ tham gia bàn luận và tham luận bằng hình ảnh nếu E có thể .... Tóm lại , mong A bớt giận , và tiếp tục góp ý kiến không chỉ trong một đoạn nhỏ đóng góp của E cũng như tất cả A E trong O.S nhé ....;)

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Kg biết ở bên Úc Kỳ thế nào chứ ở bên Việt Kỳ còn lâu mới có con nào độ được thế này. Nhìn hòanh tráng quá các pác ạ. Em nhìn mà chết mê chết mệt cái dàn Audio ấy, kg biết phí tổn bi nhiu nhể. Chắc cũng phải vài nhìn là bét các bác nhể.