Tập Lái
13/1/17
8
6
3
43
Oh,sao ko thấy các tháh nhẩy vô cắn dzụ độg cơ xăg v6 3.5l nhỉ...cắn dzụ uống xăg nè

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Oh,sao ko thấy các tháh nhẩy vô cắn dzụ độg cơ xăg v6 3.5l nhỉ...cắn dzụ uống xăg nè
Đơn giản là vì nó chỉ đc bán ở cái quốc gia mà giá xăng chỉ có 8k/lít thì nói làm gì 1 sản phẩm sẽ k xuất hiện ở VN :D Chưa kể nếu xài động cơ V6 3.5 mà giống của Odyssey thì khi đi phố có chế độ tự động ngắt 3 động cơ, chỉ chạy 3 động cơ thì có khi nó còn tiết kiệm nhiên liệu hơn cả con xe 2.5L đấy thím tập lái dùng teencode :p

Tập Lái
24/5/17
14
18
3
38
Hic, tui chạy chiếc này rồi. Bữa lấy xe của ông nhà, chạy đi chợ Việt Nam. Vô chợ thì parking được nhưng khi ra về thì không biết làm sao dze cái đít xe ra (tui cho đầu xe chui vô trước), cái đuôi xe dài quá, tui chạy sedan nào giờ, không quen chiếc này, mấy cái lane trong chợ VN lại nhỏ xíu, sợ de ra đụng vô xe người ta. Phải chạy ngược vô trong chợ, túm đại 1 ông đang đứng chờ bà vợ trả tiền, nói ổng ra dze dùm chiếc xe, hic, quá tệ ha. Mà đi chiếc pick-up này không quen nên tui cứ 1 lane mà cắm đầu chạy, không dám sang lane, đi về mà mỏi nhừ cánh tay vì quá căng thẳng. Thôi lần sau không dám táy máy lái bậy nữa.

• Like
Reactions: vthanh6