Hạng B2
28/7/14
265
2.637
93
47
Cái vụ đèn sáng suốt khi chạy em không ngại, chỉ ngại quên gạt khóa, hết bình. Sao nó không thiết kế gạt chống thì tắt đèn luôn nhỉ. Bị hết bình nhiều lần rồi, đang tính độ thêm để gạt chống là tắt đèn luôn.

Chưa mất nên chưa biết đc anh. Đi 1 vòng cuối cùng tui cũng đi Lead, có điều đời 2019 đèn cứ sáng suốt nên mỗi lần vô hẻm hơi sợ sợ xíu.

Hạng D
2/3/11
2.435
29.235
113
Cái vụ đèn sáng suốt khi chạy em không ngại, chỉ ngại quên gạt khóa, hết bình. Sao nó không thiết kế gạt chống thì tắt đèn luôn nhỉ. Bị hết bình nhiều lần rồi, đang tính độ thêm để gạt chống là tắt đèn luôn.
Mau cháy bóng lắm đó, lắp cái công tắc passing hết 400k để tắt bật đc.

Hạng D
28/5/09
1.001
1.567
113
Hẽm nhà em mới mất con SH và xe sữa đậu nành nhưng xe sữa đậu nành đã lấy lại được ở cầu Trường Đai.

Khu này phức tạp quá. Có khi cân nhắc chuyển hộ khẩu :):):)

Hạng D
28/5/09
1.001
1.567
113

Xe mình đi chế gắn thêm cái công tắc cho đèn như zin chỉ vài trăm. Đỡ phải thấy ngại mỗi khi chạy xe vào quán hay gì có đông người ngồi trước mặt là chủ động tắt đèn ngay.

Hạng B2
15/8/12
484
2.296
93
anh gắn bộ chống trộm của đại lý bán xe Honda, nó có tính năng nhắc quên tắt công tắc sau khi gạt chống nghiêng