Hạng D
5/4/07
1.793
385
83
Giá đắt thế em mua con accord 92 cho rồi, đi 4 bánh vẫn máu hơn, an toàn hơn, chở dc 4 anh em CNL fc đi ọp nhá

Hạng B2
11/9/07
324
18
63
Chiện ngoài lề
couto nói:
Giá đắt thế em mua con accord 92 cho rồi, đi 4 bánh vẫn máu hơn, an toàn hơn, chở dc 4 anh em CNL fc đi ọp nhá
Chuẩn không cần chỉnh (biết là nhiều người từng nói giống mình):D
tui chở ông cu to đi trước, hehe:D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/6/05
177
4.924
93
hcm
mèomap nói:
RubyKid nói:
mèomap nói:
hehe , giá nghe nhẹ như<span style=""color: #ff0000;""> lông hồng</span> , ~6 ngàn
Á, hôm trước em có hỏi chị Siu vụ này nhưng chưa có trả lời, sẵn bác đây bác cho em hỏi lại, "lông hồng" là lông con gì vậy bác ? Cở chị Siu mà gọi nhẹ như lông ấy (tầm non tạ) em nghĩ con này chắc cũng khủng lắm, nên lông nó mới "nhẹ" đến thế !!!

tối về gặp ông già vợ em em sẽ hỏi lại rồi trả lời bác , mấy chữ này em cũng ko rành , ông già vợ em thì am hiểu mấy vụ này lắm
Lông con chim nào có màu hồng đều nhẹ

Hạng B2
9/1/10
299
0
16
34
RubyKid nói:
Austin_1100 nói:
120 chai ? Em mua SH ! Tuy dòng xe này nổi tiếng nhưng với thiết kế cũ sẽ có những bất lợi: Gầm xe thấp, chỗ để chân sau gắn vào gắp, đi cỡ 30 km thì người ngồi sau không còn cảm giác mình có chân:D, tê không chịu nổi. Kết cấu khung theo kiểu cổ điển lại lắp máy 110, e chừng không an toàn cho lắm...và nhiều yếu tố khác.
Nếu xe này lắp máy EFI 70 cm3 và giá tầm 30 chai trở lại là vừa.
Chuẩn,
Ko biết nhà nhập khẩu nghĩ gì về con xe này mà hết cái giá 120chai. Chắc là họ thấy mấy ông mê 67 giờ lùng hàng hiếm mua giá trên trời, nên đem cái của nợ này về bán chứ gì.
bác chưa coi cái giá gốc của no mà bác phán ghê quá.giá bên cam 1 con này nếu ngon lành 100% thì giá luc truoc nó 2800$ roi bác ah
khi người ta bỏ ra 1 số tiền lớn mà để mua 1 con cub thì ắt nó phải co giá cua nó rồi,chứ ko phải như mấy chiếc giả cub cua taiwan đâu
theo như em biết thì sai gòn này cũng có kha khá roi ,cá biệt co người mua 2 chiếc luon==>đối với người giàu và suu tầm thì chuyện nhỏ:D:D
còn về công suất thì chưa chắc cỡ dream,wave an dc qua con này ah...

Hạng D
16/2/08
1.244
4
0
mèomap nói:
couto nói:
accord 92 thì phải thêm tí tí đó bác ;););) , 6k ko có xe ngon đâu

mập kế hoạch mua xe hơi năm nay tới đâu rồi ? :p

Hạng D
26/5/08
1.994
34
48
6k obama mua xe này coi bộ không mắc đâu, mỗi năm có 1000 chiếc thôi mà chỉ dành cho nội địa. Ai thích sưu tầm hàng hiếm thì mua thôi, tóm lại xe này không phải là xe để bán đại trà như SH.:D

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Nếu...em là bồ đại gia, và em đã có 1 con SH rồi, thì em sẽ bẩu nó mua cho em 1 cái xe cub này cho sành điệu