Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
cần gì coi ra đường, xe mình đang chạy ko thấy gì là được rồi anh nhé. xe HDVN bảo dưỡng đúng lịch, chạy phè phè, chả thấy lỗi cũng chả thấy máy móc bị gì. mà nói chung chắc sắp đẩy đặt 1 con 350i xem nó thế nào. anh nào thích hàng Ý giá cao thì cứ mua chả ai cấm cả, mấy anh salon welcome.
Đang nói về chất lượng , chạy đầm sướng, bốc,...chắc xe ...
Xe nào mà ko chạy phà phà ...xe wave tàu cũng đang chạy phà phà kia kìa

Hạng C
4/6/07
777
7.091
93
53
Đang nói về chất lượng , chạy đầm sướng, bốc,...chắc xe ...
Xe nào mà ko chạy phà phà ...xe wave tàu cũng đang chạy phà phà kia kìa
thế a ghi rõ máy khác nhau chỗ nào đi, từ dòng 2017 trở đi ấy, 150i ý và vn cục máy khác nhau gì mà chạy đầm hơn vậy.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
thế a ghi rõ máy khác nhau chỗ nào đi, từ dòng 2017 trở đi ấy, 150i ý và vn cục máy khác nhau gì mà chạy đầm hơn vậy.
Đọc lại bài tôi viết bên trên
1 thằng chất lượng , TC EU
1 thằng sx VN , nội địa hóa....(theo TC VN là đạt)
Sao mà cố chấp , tự sướng quá vậy em?
Chi tiết nhỏ ngoài : Vỏ xe made in Germany còn vỏ xe sh Việt sx ở đâu? chạy ra coi rồi vô báo ? vậy lốp xe nào chất lượng , chạy ngon , bám đường hơn?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
4/6/07
777
7.091
93
53
Đọc lại bài tôi viết bên trên
1 thằng chất lượng , TC EU
1 thằng sx VN , nội địa hóa....(theo TC VN là đạt)
Sao mà cố chấp , tự sướng quá vậy em?
Chi tiết nhỏ ngoài : Vỏ xe made in Germany còn vỏ xe sh Việt sx ở đâu? chạy ra coi rồi vô báo ? vậy lốp xe nào chất lượng , chạy ngon , bám đường hơn?
Thế xe Ý ngoài thuế phí và đám salon nó ăn tận họng thì nó cao hơn xe Việt bao nhiêu? mình ko nói xe ý và VN chất lượng giống nhau hoàn toàn nhưng chả có gì phải nói là xe Vn chạy vài năm là tã hết anh nhé, mình chạy đến năm 4 rồi có thấy hư gì đâu, sử dụng hàng ngày vẫn vô tư.
Anh tự sướng con xe Ý của anh cũng ko ai cấm nhưng đừng dìm bất chấp vậy. lúc trước khi VN lắp SH cũng 1 đám rống lên nào là xe VN lắp thì ai chạy, mất hết đẳng cấp, xe Ý là nhất nhưng cuối cùng được mấy chiếc SH Ý từ 2016 chạy trên đường. cũng là con xe máy mà suốt ngày đẳng với chả cấp.

Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Thế xe Ý ngoài thuế phí và đám salon nó ăn tận họng thì nó cao hơn xe Việt bao nhiêu? mình ko nói xe ý và VN chất lượng giống nhau hoàn toàn nhưng chả có gì phải nói là xe Vn chạy vài năm là tã hết anh nhé, mình chạy đến năm 4 rồi có thấy hư gì đâu, sử dụng hàng ngày vẫn vô tư.
Anh tự sướng con xe Ý của anh cũng ko ai cấm nhưng đừng dìm bất chấp vậy. lúc trước khi VN lắp SH cũng 1 đám rống lên nào là xe VN lắp thì ai chạy, mất hết đẳng cấp, xe Ý là nhất nhưng cuối cùng được mấy chiếc SH Ý từ 2016 chạy trên đường. cũng là con xe máy mà suốt ngày đẳng với chả cấp.
Khoe con xe sh300i ý, tự sướng quá nên nghĩ không ai bằng mình. Tôi tính còm nhưng thấy vô bổ nên thôi. Nghĩ cũng tội!

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Ko có xe Ý chạy trên đường từ 2016 là do giá nhập làm nó đắt ..ít ai mua chạy nổi , người có ít tiền mua SHVN chạy là họ thấy ok...Ko ai dìm xe VN cả mà chỉ nói cái thực tế là vậy.
Xe 350i VN giá đó quá ổn đó...
Giả sử xe nhập mà mắc hơn xe VN chừng 10% giá thì chắc ra đường ko ai chạy xe VN ? đúng không?
Đã nói là xe chạy 10 năm cũng đc mà ..wave tàu nó đang chở nước đá , bình Gas ngoài đường kìa...
Anh chỉ nói cái thực tế mà ai cũng công nhận, chỉ có vài người tự sướng cố chấp kêu chất lượng bằng xe nhập EU...
Thà nói mẹ là do xe nhập mắc quá thôi thì mua xe VN phù hợp cái giá , chất lượng vậy thì ok rồi....
Đằng này cứ Rống lên xe VN TC, Chất lượng bằng xe Ý ẹ ..nghe nó chuối quá...

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Khoe con xe sh300i ý, tự sướng quá nên nghĩ không ai bằng mình. Tôi tính còm nhưng thấy vô bổ nên thôi. Nghĩ cũng tội!
Cái trình mà ko biết or chưa từng đi xe nhập thì đứng dựa cột nghe...
Nghĩ cũng tội mấy người cố chấp và kém hiểu biết cứ tự sướng là SHVN = Ý .
Con xe 300i là gì mà khoe .chẳng qua show cho mấy ông trình kém thấy chất lượng con xe ...cần Khoe là khoe hàng Khủng kia kìa em mà em mơ cũng ko có..

Hạng C
4/6/07
777
7.091
93
53
Ko có xe Ý chạy trên đường từ 2016 là do giá nhập làm nó đắt ..ít ai mua chạy nổi , người có ít tiền mua SHVN chạy là họ thấy ok...Ko ai dìm xe VN cả mà chỉ nói cái thực tế là vậy.
Xe 350i VN giá đó quá ổn đó...
Giả sử xe nhập mà mắc hơn xe VN chừng 10% giá thì chắc ra đường ko ai chạy xe VN ? đúng không?
Đã nói là xe chạy 10 năm cũng đc mà ..wave tàu nó đang chở nước đá , bình Gas ngoài đường kìa...
Anh chỉ nói cái thực tế mà ai cũng công nhận, chỉ có vài người tự sướng cố chấp kêu chất lượng bằng xe nhập EU...
Thà nói mẹ là do xe nhập mắc quá thôi thì mua xe VN phù hợp cái giá , chất lượng vậy thì ok rồi....
Đằng này cứ Rống lên xe VN TC, Chất lượng bằng xe Ý ẹ ..nghe nó chuối quá...
Cái 8 cái 10 mà giá chênh gấp 2 thì chả ai khùng mua con gấp 2 cả. Từ từ thị trường sẽ vận hành và hàng Ý sẽ chỉ nhập số lượng cực ít cho mấy anh tự sướng. Mấy anh salon tha hồ ôm mà khóc, lại còn trả lời PR xe Ý sẽ ko chết và sẽ còn tăng giá. Mấy ảnh chạy hàng ko thoát nổi ôm thử xem chịu nổi không.

Từ từ sẽ mất bóng SH ý ở VN, nói thật chả hiểu nổi mấy thằng mua con Sh150 ý 2010 khui thùng giá 400 chai nó nghĩ gì.

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Cái 8 cái 10 mà giá chênh gấp 2 thì chả ai khùng mua con gấp 2 cả. Từ từ thị trường sẽ vận hành và hàng Ý sẽ chỉ nhập số lượng cực ít cho mấy anh tự sướng. Mấy anh salon tha hồ ôm mà khóc, lại còn trả lời PR xe Ý sẽ ko chết và sẽ còn tăng giá. Mấy ảnh chạy hàng ko thoát nổi ôm thử xem chịu nổi không.

Từ từ sẽ mất bóng SH ý ở VN, nói thật chả hiểu nổi mấy thằng mua con Sh150 ý 2010 khui thùng giá 400 chai nó nghĩ gì.
trả lời câu này đi em :
Ko dám trả lời có nghĩa là sẽ ko mua SHVN nếu giá chênh vậy? đúng ko?

Chốt vậy nhe..

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Đúng ra với cái hiểu biết mà nói SHVN TC, CL = SH Ý ẹ thì tôi ko thèm nói nhưng do dịch rảnh quá nên khai sáng cho mấy cu trẻ trâu , tầm nhìn hạn chế,...
Mắc cười cái là những cái tôi nói ra có phân tích, minh họa thực tế, dẫn chứng,....còn mấy Cu tự sướng thì ko dám chụp cái hình con shvn mình đang đi show lên để kiểm chứng chất lượng vs hàng nhập mà cứ nói Chạy 3,4 năm có vấn đề gì đâu ?
Cái tầm hiểu biết vậy thì không biết mình là ai đâu , cứ nghĩ mình bằng người ta mà cái cơ bản không thông thì khó mà tiến bộ được ...