Tập Lái
23/10/18
22
3
3
32
Sáng nay có cụ nào đi xem ko ạ? Đợt này có nhiều thứ để ngắm, nhất là con type R mấy tháng nay cụ nào nhìn cũng khen đẹp.
Cuối tuần nay em mới cùng các cụ bạn đi cụ à. Cũng đang nghía anh Type R, cái dáng em ấy quá nổi bật, ko nhìn ko được. Phần nữa là em khá tò mò anh Brio.

Tập Lái
23/10/18
20
4
3
37
Cuối tuần nay em mới cùng các cụ bạn đi cụ à. Cũng đang nghía anh Type R, cái dáng em ấy quá nổi bật, ko nhìn ko được. Phần nữa là em khá tò mò anh Brio.
Dòng A có anh Brio năm nay dáng rất khá, sáng sủa, lai Jazz với City nên em cũng có cảm tình hơn. Đợi review giới thiệu, ổn ổn mà giá có nhỉnh hơn một chút với em cùng dòng thì cũng ngon.

Tập Lái
23/10/18
19
2
3
42
Nhiều cụ livestream sáng nay vừa vặn đều ngóng em Type R. dáng con này công nhận cực kỳ hút mắt trong dòng C, lướt nhẹ thôi ko nghĩ là một con sedan. Đợt này anh Honda chỉ trưng mà ko mang em ấy về chắc nhiều cụ vỡ tim vì buồn :))

Tập Lái
23/10/18
21
9
3
45
Sáng nay có cụ nào đi xem ko ạ? Đợt này có nhiều thứ để ngắm, nhất là con type R mấy tháng nay cụ nào nhìn cũng khen đẹp.
Hẹn gặp em type R chiều thứ 7 rồi cụ ạ. Đợt này em muốn xem nhất là con này và Brio, em thì xác định ko đi dòng A nhưng công nhận con Brio mà có về thì dáng em nó đủ sức vượt mấy em cùng dòng hiện tại.

Hạng B2
14/10/14
167
29
28
31
Honda cũng úp mở đưa mẫu xe nhỏ thể thao, có thể là bản Brio RS vừa ra mắt tại Indo, về VMS lần này.

Nếu con này về Việt Nam thì rất là ngon vì nội, ngoại thất đều hơn đứt Toyota Wigo. Đặc biệt hộp số tự động CVT luôn.
Dòng A trước h dáng của mấy em nó em nhìn ko hợp mắt lắm. Lần này anh Brio khá hơn rất nhiều, em đi thực tế nhìn thử thấy anh nó cũng khá thoải mái, rộng rãi. Giá ổn ổn tí thì chắc sẽ ăn đứt các em cùng dòng.

Hạng B2
14/10/14
118
16
18
Civic type R màu đỏ nhìn chất :D em cứ nghĩ em nó sẽ về. Nhưng lúc đi xem thấy màu trắng thì vẫn nổi bật. Có em này với Brio làm vedette nên náo nhiệt hẳn.

23/10/18
7
2
3
29
Đến xem lúc nào cũng thấy các cụ đứng quây anh civic với brio là nhiều nhất, city lên modulo nhìn cứng cáp hơn hẳn. Jazz với CRV 5+2 thì em mới đứng nhìn sơ thôi, các cụ ngồi thử đông quá.

Hạng B1
13/10/14
86
18
8
29
Lần này anh Honda có nhiều em xe về tự nhiên cũng hút một phần sự chú ý đến của các cụ coi xe. Em cũng thích ngắm nhất là em Civic Type R nhưng ko đến gần nỗi em đó.

23/10/18
9
3
3
56
Lần này anh Honda có nhiều em xe về tự nhiên cũng hút một phần sự chú ý đến của các cụ coi xe. Em cũng thích ngắm nhất là em Civic Type R nhưng ko đến gần nỗi em đó.
Lần này đi có mục đích là ngắm em Civic Type R nhưng vào nhìn trực tiếp thì con Jazz với Brio nhìn rất hút mắt, vợ chồng em ngồi thử Jazz thấy thoải mái. HRV thì gọn, thon hơn so với tưởng tượng. Nói chung lần này MTS anh Honda có nhiều cái đáng chú ý.

Tập Lái
23/10/18
7
2
1
35
Civic đẹp, gần khu cơ quan em cũng vài cụ đặt em ấy về nhưng đi đường phố mình thì cũng hơi uổng nhỉ. Dáng thế mà bị cọ thì có mà đau lòng.