Tags
honda
Hạng C
4/2/05
576
30
28
Đọc báo thấy chính thức được giảm trước bạ 50% cho ô tô lắp ráp trong nước quả là tin vui cho anh em sắp mua xe. Nay em lại thấy ưu đãi cực ngon từ Honda cho xe CR-V, Civic và cả Accord. Các anh Oser tham khảo này.

Honda Việt Nam mạnh tay ưu đãi, tặng luôn trước bạ cho khách mua xe này các anh Oser ơi!

Theo mình thấy, ưu đãi nhiều nhất là mẫu CR-V được Honda Việt Nam mạnh tay ưu đãi đến 100% lệ phí trước bạ (Không bao gồm 50% hỗ trợ từ Chính phủ), miễn phí 01 năm bảo hiểm thân vỏ và nhiều quà tặng hấp dẫn khác từ đại lý.

Honda CR-V là một trong những mẫu SUV được nhiều người Việt chọn mua nhờ động cơ Turbo mạnh mẽ, khả năng vận hành mượt mà, tiết kiệm nhiên liệu, có gói an toàn Honda Sensing và không gian 7 chỗ phù hợp cho mọi gia đình.

Honda Việt Nam mạnh tay ưu đãi, tặng luôn trước bạ cho khách mua xe này các anh Oser ơi!

Kế đến là mẫu sedan cỡ C - Civic cùng mẫu sedan cỡ D - Accord được Honda Việt Nam ưu đãi 50% lệ phí trước bạ (không bao gồm VAT), miễn phí 01 năm bảo hiểm thân vỏ (không bao gồm VAT) và nhiều quà tặng hấp dẫn khác từ Nhà Phân phối.

Tính ra giá lăn bánh có khi thấp hơn cả giá công bố, còn được quà và phụ kiện từ đại lý. Theo em thấy, đây là thời điểm quá thích hợp để anh em xuống tiền chốt xe. Anh em thấy sao?

Oser nào thích thì nhích ngay đi ae ơi!!!!

Hạng D
26/3/17
2.620
4.697
113
Hy vọng Honda rút kinh nghiêm, CRV bản mới về đừng có ngáo giá như bản hiện tại. Khỏi cần khuyến mãi, cứ định giá hợp lý tốt hơn.

• Like
Reactions: lamnk and Love74
Hạng B1
19/10/20
68
102
33
28
Bác thấy thích hợp thì mời bác xuống tiền. Ưu đãi lệ phí trước bạ bao hãng khác giảm, phải mình Honda đâu. Như con CR-V thì cũng là đẩy hàng tồn mới giảm thêm. Chừng nào giá xe Honda về mức hợp lý thì bán sẽ auto chạy thôi.

Tập Lái
26/8/17
41
29
18
35
Giảm vậy múc Civic chạy quá đã. Đã mua cho vợ và thấy rất ngon trong phân khúc.

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Đèn sau của Honda Civic đời mới sau này, cá nhân em thấy xấu. Em vẫn thích đèn sau của Honda Civic model 2012-2015

Hạng B2
6/6/13
52
5
8
Chắc đây là chương trình km tốt nhất năm rồi. CRV được km 100% phí trước bạ + 50% phí trước bạ của nhà nước nữa. Đúng món hời

Hạng B1
20/5/13
55
1
8
Thấy sale báo lăn bánh CRV tháng 7 này chỉ từ 910 triệu đấy, giá tốt thật