Hạng F
22/7/13
8.988
40.318
113
Xe xấu thì chê xấu nếu so với yamaha hay suzukii thì nó mắc hơn nhiều bác chạy gì kệ bác hãy là người tiêu dùng thông minh
đừng để nó làm giá . Con xe cứ thay tem, thay cái đèn là coi như lên đời rồi tăng giá
thì đó bác bgio đi mua xe với head toàn deal dưới giá được, ngày trước tranh nhau mua nó làm giá thấy ghét

Hạng B2
6/9/14
210
32
28
29
Xe xấu thì chê xấu nếu so với yamaha hay suzukii thì nó mắc hơn nhiều bác chạy gì kệ bác hãy là người tiêu dùng thông minh
đừng để nó làm giá . Con xe cứ thay tem, thay cái đèn là coi như lên đời rồi tăng giá
ở đây quan trọng là đam mê bác bàc ak chạy 1 năm cũng sẽ thay xe khác thôi con xe hơi bác chay toy vừa bền vừa k mất giá còn bác chạy chất lượng bác mua con wave nhật chạy cho chất lượng hoặc mua ROLL Royce đi cho thông minh.nếu bạn nói thông minh thì trên toy bán chạy nhất thế giới là ngta kém thông minh hết r con minh bạn thôi ak

Hạng B2
26/10/09
245
311
63
Đúng là đã qua rồi thời xe máy là cứ phải Honda, chất lượng xe Honda dạo này không ổn chút nào. Tôi đi chưa đầy 2 năm mà máy đã xuống thấy rõ

Hạng B2
23/4/13
175
180
43
Máy chém Honda VN 95% tỷ lệ nội địa hoá (đặt hàng của chung-của mang về ráp vào) nên chưa bao giờ xuống tiền mua xe Honda VN. chỉ có con SH Honda italia thôi.
Mới làm em AXELO của Suz để cho Osin đưa đón thằng nhóc đi học ngon lành giá hợp lý - cục máy nhập Indonesia. tỷ lệ nội địa hoá chỉ có 15-20%.
Honda đã làm mất hình ảnh của mình và cũng đẩy khách hàng sang Suzuki và Yamaha bởi chất lượng, giá, dvu bảo trì...

Hạng F
24/4/14
6.415
13.741
113
SG
em bắt đầu nản honda vn rồi đó, xe vừa xấu vừa ko có gì mới, giá vẫn trên trời

Hạng B2
2/12/07
233
195
43
Chúng ta thường "trách" các nhà cung cấp hàng hóa tại Việt Nam thế này thế khác, nhưng họ cũng vất vả lắm với cái cách làm việc của các nhà quản lý kinh tế của chúng ta, họ muốn sản xuất và bán một sản phẩm ở nước ta thì phải mất rất nhiều các loại "phí" không thuộc chi phí kinh doanh, dẫn đến việc nếu muốn đưa ra một sản phẩm thật tốt thì giá lại quá cao dân mình không có tiền mua. Khi họ vào đây kinh doanh, họ thấy chính "chúng ta" còn không "tôn trọng" "nhau" nữa thì việc gì họ phải làm khác đi ạ !!!

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: bl3399
Hạng D
13/8/14
2.547
29.048
113
Một thời con CHÉM GIÓ (Air Blade) tung hoành, HEAD nâng giá vô tội vạ chém túi tiền dân VN.
Nay lại thêm 1 con CHÉM (Blade) khác nữa. Sao không đặt tên là WATER BLADE (CHÉM NƯỚC) hay WAVE BLADE (CHÉM SÓNG) cho đủ bộ.

• Like
Reactions: Langtudatinh68