Tập Lái
6/10/16
49
5
8
40
Nhiều bác nói về magic seat của em Jazz này quá mà vẫn chưa 1 lần được nhìn trực tiếp
Có 4 chế độ thú vị phết. 3 cái dùng để để đồ, chế độ còn lại như kiểu giường trong xe vậy.

Hạng B1
9/10/16
62
11
8
35
Có 4 chế độ thú vị phết. 3 cái dùng để để đồ, chế độ còn lại như kiểu giường trong xe vậy.
Thế thì vợ đuổi khỏi nhà cũng k phải lo ra ngoài thuê nhà nghỉ nhỉ.

Tập Lái
14/2/19
4
0
2
39
Và cuối cùng mình đã lấy Jazz sau 1 tuần đi lái hết các hãng. K phải quá nổi trội nhưng magic seat thì ăn đứt các đối thủ

Cho mình hỏi thăm, cái đèn (màu đỏ) lúc khi đã khóa cửa là vân chớp tắt liên tục phải không bạn.

Hạng B1
9/10/16
73
9
8
41
Một trong những tính năng thú vị của em Jazz mà trong phân khúc k có con nào có. Nhưng e ít khi thấy bác nào chia sẻ nhiều về cái này

Tập Lái
9/10/16
44
3
8
34
Một trong những tính năng thú vị của em Jazz mà trong phân khúc k có con nào có. Nhưng e ít khi thấy bác nào chia sẻ nhiều về cái này
Đợi 1 tgian nữa nhiều bác đi em này hơn là có review ngay

Tập Lái
9/10/16
37
7
8
32
Người bình thường chắc cũng k ai dùng nhiều tính năng này đâu. Xe phục vụ đi lại là chủ yếu

Hạng B1
9/10/16
62
11
8
35
Còn km của đại lý nữa mà. Nhưng trăm triệu chắc khó thật. Suất đấy chắc dành cho nhân viên hay khách hàng thân thiết gì đó chứ giảm thật cũng cân nhắc làm 1 em.
Giảm chưa đến trăm nhưng trong hội Jazz trên fb bắt đầu thấy nhiều bác khoe xe phết rồi.