Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Bán tải ồn động cơ nhưng ko ồn mặt đường bo khung gầm rời. HRV thì lựa đường đẹp mà đi hoặc nghe nhạc cho thư thái. Kk
anh phải nói là mở nhạc sàn, remix... gì đó...
chứ nhạc giao hưởng, hòa tấu không lời thì nghe sao được... :D

• Haha
Reactions: porche911gt3
Hạng F
16/7/15
6.297
25.185
113
Ồn là đặc sản Honda rồi, nhưng ko thể ồn hơn xe Hàn dc. phải ko Hàn Nô vào confirm cái nào @Ga.An.Thoc
có thể đem máy đo ra thì honda ngon hơn; nhưng cảm nhận thông thường thì quạt két nước của city, civic... gào thét chả khác gì quạt của kia/hyundai... :D

Hạng C
16/4/13
539
391
63
Em đi 2 đời bán tải. Nó ồn, nó biến tai em thành tai trâu rồi. Vậy mà bữa đưa vợ đi lái thử hrv, crv thì ối rồi ôi ông nội honda. Ồn quá xe bán tải chở gạch của em. Đặc biệt con HRV mới. Ồn ko thể chấp nhận được. Tính mua thêm 1 con cuv chở gia đình đi cho êm ái mà thấy vậy chạy mất dép
Bác mua dòng xe chạy phố tụt pô mà bác lái theo phong cách bán tải thì ồn phải dồi, Hòn Đá phải lái nhẹ nhàng, và đặc biệt phải đi đường láng mới cảm nhận hết được sự êm ái. The power of dream

• Like
Reactions: gachcaocap
Hạng B1
18/10/13
55
273
63
Honda Viet Nam nên nhắc đại lý (oto và xe máy) xuất hóa đơn sau bảo dưỡng.

Hạng D
24/2/20
4.489
7.416
113
37
Có lẽ nó bán cho người mua xe lần đầu. Đã chạy xe khác rồi thì tiếng ồn của HRV là khó chấp nhận. Em ko nói các thứ khác. Nhưng ngồi ô tô mà ồn vậy là em loại
Nhà có con cx8 chạy gần 4 năm rồi mà cx8 đi sài gòn thấy cồng kềnh quá tính mua con nhỏ nhỏ chạy nhưng nếu ồn quá chắc ko mua.