Hạng B1
19/1/06
53
0
0
RE: Honda VN quảng cáo

cái hình thứ hai, hình như là lỗi hay sao ấy, em giải mãi ko được, hình thứ nhất em làm trong 33 giây thì fải.

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Không phải lỗi đâu, có những lúc giải đến 10p không xong, nếu bị như vậy thì hãy đóng lại và mở lại từ đầu.

Tập Lái
13/7/06
2
0
0
53
Hanoi

Hon da Viet Nam chuan bi ra mat CIVIC the he thu 8 tai Viet Nam du kien vao cuoi thang 8 /2006. Chung ta co the kham pha CIVIC tai Website hondacivic.com.vn va tham gia tro choi day thu vi voi giai thuong hap dan. Dac biet se duoc tu van moi thong tin moi nhat, day du nhat ve Honda CIVIC boi cac tu van vien duoc dao tao chuyen nghiep cua Honda. Xin vui long goi so: 098.33.56665.

Hạng B1
19/1/06
53
0
0

chơi rùi bác ạ, có bác nào vượt qua được ải thứ hai thì cần phơm cho em cái, em giải mãi đếch qua, mà có fải thuộc loại ngu lâu gì cho cam.

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: binhnq2

chơi rùi bác ạ, có bác nào vượt qua được ải thứ hai thì cần phơm cho em cái, em giải mãi đếch qua, mà có fải thuộc loại ngu lâu gì cho cam.

E đã bảo rồi, đừng cố giải 1 lần, e đã bị rồi đến hơn 10p không xong nên tức quá đóng lại, nhưng nghĩ có 600 vé mời khai trương nên đành quay lại cố, tự nhiên đi vài nước ...được luôn mà chả hiểu vì sao.

Hạng B2
9/6/06
161
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: huulucvip

Hon da Viet Nam chuan bi ra mat CIVIC the he thu 8 tai Viet Nam du kien vao cuoi thang 8 /2006. Chung ta co the kham pha CIVIC tai Website hondacivic.com.vn va tham gia tro choi day thu vi voi giai thuong hap dan. Dac biet se duoc tu van moi thong tin moi nhat, day du nhat ve Honda CIVIC boi cac tu van vien duoc dao tao chuyen nghiep cua Honda. Xin vui long goi so: 098.33.56665.

Thông tin của Bác cũ rồi nên ai đọc cũng hiểu, chứ phải tin khác mà bác đăng kiểu này thì bó tay AE. Bác chú ý nếu bài không dấu dễ bị các bác Admin delete lắm đó.

Mà chắc bác là Sales của Honda hả?

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

Web kiem tra virus http://virusscan.jotti.org/
Các bác nào hay lướt vào những trang web lạ để tìm tòi tin tức xe cộ trao đổi với mọi người (hoặc là tìm ............ cái này rất dể bị virus,trojan hay spyware đây) thì hãy cẩn thận thông tin trên máy các bác có thể bị đánh cắp.
em xin giới thiệu 1 web check virus, trojan, spyware online nhằm góp phần bảo vệ thông tin cá nhân của mọi người trên diễn đàn. (web này luôn luôn được update)
(em sẽ lập 1 topic về vấn đề này để mọi người cùng biết nên sẽ có 2 bài giống nhau, bác admin đừng úynh em:D:D:D)

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
510
83

:D hôm nay có em long leg ở cty quảng cáo 24 gì đó gọi điện để gởi quà thưởng giải ô chữ Honda Civid cho em :D, hôm bữa em làm chơi chơi mà cũng được giải nữa hehe :D