Ảnh đang troll mà?
Mình cũng hóng vụ date này.
bên cty e đã cam kết là 3 cái vỏ đó date zin hoàn toàn ko chỉnh sửa , các anh cứ kiểm tra nếu như Hồng Cường nói sai sự thật thì hoàn toàn chịu trách nhiệm trước các anh trên diễn đàn ạ ,
date khác nhau là do năm sản xuất khác nhau , mỗi năm mỗi khuôn khác nhau ,
nếu như anh còn chưa chắc chắn nữa thì e mời anh chạy xe ra Hồng Cường gỡ bánh xe ra và có thể đi hỏi khắp ngành vỏ xe để kiểm tra giám định , nếu như 3 cáI vỏ đo cơ chỉnh sửa date thì cty Hồng cường hoàn toàn chịu trách nhiệm .

Hạng B1
26/4/11
80
830
83
Nhắc HC mới nhớ. 2016 em mua 4 cái vỏ kumho ở đây. Ngày hôm sau 1 cái đang trên cao tốc LTDG bị xì sạch hơi. Đem lại HC hỏi thì mấy anh thợ kiểm tra mất 1 buổi rồi báo là do cái vòi bị xì; ko đền. Lúc bán thì bảo là cân bằng điện tử miễn phí, thay xong rồi lơ luôn, bảo là máy bận đợi đi, mà máy ở cửa hàng kia (HC có 2 địa chỉ trên LTT). Em trễ giờ đi công chuyện nên đi luôn.
Kể cho mấy anh nghe thôi. Em mua của Linh đó.

Tomb Raider
29/6/17
1.958
36.782
113
Nhắc HC mới nhớ. 2016 em mua 4 cái vỏ kumho ở đây. Ngày hôm sau 1 cái đang trên cao tốc LTDG bị xì sạch hơi. Đem lại HC hỏi thì mấy anh thợ kiểm tra mất 1 buổi rồi báo là do cái vòi bị xì; ko đền. Lúc bán thì bảo là cân bằng điện tử miễn phí, thay xong rồi lơ luôn, bảo là máy bận đợi đi, mà máy ở cửa hàng kia (HC có 2 địa chỉ trên LTT). Em trễ giờ đi công chuyện nên đi luôn.
Kể cho mấy anh nghe thôi. Em mua của Linh đó.
Tưởng đâu pass "bạn e.L" là mạnh rồi chớ :eek:

Hạng C
25/7/16
519
5.763
93
Theo mình, cách nc của e Linh ko ổn lắm. Vỏ xe cực kỳ quan cmn chọng, dậy mà e í bảu: níu có dì e chịu chách nhịm. Chịu ntn, chịu = nìm tin àh.
Nhưng thôi, dù dì e ấy cũng đi lồm ăn lương hoy, chủ bảu sao lồm dậy.
HC thì bọn mình ko lọa dì, chỉ là ko = ko cớ, nên tự rút kn cho bản thân thoy.
Mấy a đang nhao nhao kia cứ từ từ mà thưởng thức nhoen.
Chân chọng chào đòn kết dà xây dựn!!