Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93
cho nó đi học bơi được rồi Man ơi. Sau khi biết bơi thì phải bắt nó bơi (bơi chung hoặc nói thầy giáo bắt nó bơi) bắt đầu từ vài trăm m đến 1000m/buổi thì mới có tác dụng. Chứ tụi nhóc nó chỉ thích xuống vọc nước thì bằng không.

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng C
7/3/17
681
13.580
93
Con bé chị nó học thuần trường công từ bé thì giờ cao nhồng.
Thằng em học trường tư từ bé vì nghe lời anh thì giờ thấy hơi lùn.
Em một lần nữa lại ơn Đảng, ơn chính phủ.
Em up cái bill học phí ko anh lại bảo chém gió.
Học trong khuôn viên thì tiện đưa đón nhỉ, nhưng có đc học song ngữ k?

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Thằng nhóc nhà em nó nhát nước quá. Chắc để năm sau mới cho nó học, sợ nó nhát nước quá bắt nó học thành ám ảnh cho nó. Chả bù con chị nó, học bơi ếch mấy buổi nó bơi rào rào. Bơi sải thì xuống hồ bơi nó thấy thầy dạy cho mấy đưa kia là nó xem tự bơi luôn.
Con em 2 đứa tính cách nó khác biệt. Đứa chị thích vận động, các môn về vận động là đa số nó tự học tự chơi với bạn nhưng lười suy nghĩ.
Thằng nhóc thì lười vận động bù lại thích suy nghĩ. Suốt ngày nó đòi đọc sách. Bảng chữ cái nó tự chơi rồi tự viết luôn.
cho nó đi học bơi được rồi Man ơi. Sau khi biết bơi thì phải bắt nó bơi (bơi chung hoặc nói thầy giáo bắt nó bơi) bắt đầu từ vài trăm m đến 1000m/buổi thì mới có tác dụng. Chứ tụi nhóc nó chỉ thích xuống vọc nước thì bằng không.

Hạng B2
26/2/16
141
4.280
93
Hóng, con em cũng 4 tuổi, cũng nùn.
Em trúng bình, 1m72. Vợ em có 1m5. Nhà vợ em lùn 3 đời rồi nên giờ em lo cho con em quá.

Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93
Đúng là mấy nhóc bây giờ sướng thật. Mình bg toàn nương theo sở thích của nó để hổ trợ nó phát triển, chứ không ép tụi nhóc theo mấy món bme thích như hồi xưa nữa.

Nếu vậy thì cho thằng cu học cờ đi, tốt lắm đó

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Thấy có bán trên Amazon đó anh TOP. Mà thấy cũng đươc comment khá tốt.
Chứ còn nếu chi bán o VN thì khỏi xem làm gì rồi.
Bọn bịp bợm
Mới hỏi thì ấp úng ko trưng ra được FDA chứng nhận.

Mềnh vào FDA search ....ko ra sp nào có tên Nubest Tall

Hạng C
7/3/17
681
13.580
93
Thằng nhóc nhà em nó nhát nước quá. Chắc để năm sau mới cho nó học, sợ nó nhát nước quá bắt nó học thành ám ảnh cho nó. Chả bù con chị nó, học bơi ếch mấy buổi nó bơi rào rào. Bơi sải thì xuống hồ bơi nó thấy thầy dạy cho mấy đưa kia là nó xem tự bơi luôn.
Con em 2 đứa tính cách nó khác biệt. Đứa chị thích vận động, các môn về vận động là đa số nó tự học tự chơi với bạn nhưng lười suy nghĩ.
Thằng nhóc thì lười vận động bù lại thích suy nghĩ. Suốt ngày nó đòi đọc sách. Bảng chữ cái nó tự chơi rồi tự viết luôn.
Nếu nó nhát thì nên cho nó học chơi những môn đối kháng như Bóng bàn, Cầu lông. 5t tập BB đc rồi. Gần nhà ấy có CLB đó sang năm qua nó đi tập đi