Tư Vấn Chia Sẻ Hỏng tấm chắn nắng

Hạng B2
22/8/07
110
2
18
Hà Nội
Hôm qua con bé nhà e nó bẻ cho 1 phát, gẫy ngay cái bản lề nhựa của tấm chắn nắng bên phụ. E đã thử dán keo mà ko được, bác nào biết chỗ bán cái đó thì bảo e nhé. Xe em CD5 ạ
Cám ơn các bác!

Hạng C
20/7/06
924
7
18
54
Sài Gòn
RE: Hỏng tấm chắn nắng

Nếu Bác ở SG thì ra khu ADV hoặc Trần Bình Trọng đầy.. còn không thì bác mua luôn cái LCD chắn nắng cho con bé nhà bác xem luôn, bảo đảm bác từ nay nó không dám bẻ đâu :D:D

Hạng B2
22/8/07
110
2
18
Hà Nội

Trích đoạn: trongkiet

Nếu Bác ở SG thì ra khu ADV hoặc Trần Bình Trọng đầy.. còn không thì bác mua luôn cái LCD chắn nắng cho con bé nhà bác xem luôn, bảo đảm bác từ nay nó không dám bẻ đâu :D:D

Em lại ở HN bác ạ, thế mới chán. Em mà lắp LCD vào CD5 của e, chạy ra đường khéo lại có cả đoàn xe máy đi bên cạnh xem nhờ thì chít :D:D:D
không có bác nào ở HN giúp e à?

Hạng B2
1/3/07
139
1
18
50

Trích đoạn: Hoan_pmc

Em lại ở HN bác ạ, thế mới chán. Em mà lắp LCD vào CD5 của e, chạy ra đường khéo lại có cả đoàn xe máy đi bên cạnh xem nhờ thì chít :D:D:D
Bác ở HN là sướng quá rồi sao lại chán? khối người muốn ở HN như bác mà không được đấy

Hạng B2
22/8/07
110
2
18
Hà Nội

Trích đoạn: hungpv

Trích đoạn: Hoan_pmc

Bác ở HN là sướng quá rồi sao lại chán? khối người muốn ở HN như bác mà không được đấy
Em đang chán vì vẫn chưa biết mua cái bản lề tấm chắn nắng của xe e ở đâu đây? ;););)

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

bác mua luôn nguyên cái che nắng luôn vì khg có bản lề riêng

Hạng B1
19/7/07
72
0
0

Bác mua cái móc có miếng dán để dính lên thành tủ để treo đồ ấy. E cũng bị mất nên đành phải dùng tạm bằng cái đấy. Mua cái đẹp đẹp một chút là được rồi. Ở các siêu thị đều có bán đấy bác.
Cái móc nguyên bản của tấm che nắng không lẻ. Cùng lắm bác không muốn như cách trên thì vô METRO, tìm chỗ bán rồi "xé góc túi nilon bao tấm rèm" là có ngay mà. :D:D:D

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

Metro có camera sao bác liều thế, có vài chục mà nó cho lên bản tin Metro thì .....

Hạng B2
22/8/07
110
2
18
Hà Nội

Trích đoạn: garaao

Metro có camera sao bác liều thế, có vài chục mà nó cho lên bản tin Metro thì .....

Vẫn chưa biết mua ở đâu các bác ạ.