Hạng F
3/10/15
9.729
11.964
113
Trong khi ta ngồi ta chê thì cũng khá nhiều người đặt mua xe này về trải nghiệm rồi. 1 đời ta ba đời nó. Cần quái gì bền bỉ 10 năm ,20 năm. Đi 1 con xe thiết kế đẹp, nội ngoại thất siêu sang . Mà giá rẻ hơn 4-5 lần, thậm chí cả chục lần mấy xe siêu sang thì mình cứ chọn trải nghiệm thôi. Mua 3 tỉ chả lẽ bán lại ko dc 1,5 tỉ. Đâu có phải biếu không người ta đâu mà lo.

Ngồi ở đó chê thì nước người ta đã tạo ra các dòng cạnh tranh vs các hãnng siêu xe rồi. Ai ko thích đem tiền cho tàu thì cứ đi vios, suzuki , xpander ... các kiểu thôi. Chứ xin nói thật, giờ cuộc sống quanh ta. Kiểu gì chả dính dáng đến hàng có liên quan đến tàu. Con iphone còn dc làm ở China mà.... mình có tiền nhưng ko rủng rỉnh vẫn có thể trải nghiệm theo cách riêng của mình ... nhờ vào các sản phẩm cạnh tranh như vậy
Cần quái gì quan tâm nó bền 10 năm, 20 năm, nhưng thực sự là nó sẽ 10 năm, 20 năm đấy, xe hơi sắt thép mà lo gì.
Như giờ xe điện Vin bán mà giá tốt nhất thị trường thì cháy hàng cháy nhà máy cả nước nhào vào mua.
Chưa thấy cụ Tàu, Hàn nào confirm giá xe điện của nó bán ở đây nhỉ?
Lúc đấy Vin đắt hay rẻ rõ ngay.
Mà có lẽ xe điện Tàu Hàn sẽ rẻ hơn Vin.
Em cũng muốn thử mua các sản phẩm cạnh tranh như vậy ví dụ như Hồng Kỳ này.
Nhưng mà nó nên đúng điệu một tí sẽ hay hơn, xe làm kiểu RR lại làm cỡ 5,1m thì bé quá. RR thường ngoại cỡ toàn 5,4m trở lên.
Thà nó nhái y chang thì đáng mua thật.
Chắc sức làm ko nổi xe to đến vậy, chưa kể máy V12 thì Tàu van vái.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
27/11/14
56
47
18
Hà Nội
Tầm tiền này thì Sedan mình sẽ chọn Volvo S90 LWB nó vừa đủ sang - an toàn và sịn hơn kha khá. Còn SUV điện sẽ chơi Vinfast VF9 với giá = 1/2 cái e-HS9 kia.

Chưa thấy lý do gì để chọn Hongqi với mức giá này.

• Like
Reactions: tolovitxp
Hạng D
29/3/16
1.987
2.636
113
46
Nghe nói xe Hán nô này sẽ làm mưa làm gió ở VN. Chờ mãi