Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38
Re:Họp mặt đầu năm con Cọp hội nhà Bim đêêêê! Mại zô...mại zô!!!

Linhperfume nói:
hôm nay chị giúp việc xin nghỉ, hix, e đang trông e bé hix,

Chúc mừng bác,lại có cảm giác mới

Chi Hội Phó BFC
17/4/08
1.642
24
38

Ăn rắn cũng được đó bác.Nói tới thấy thèm

Hạng B2
29/9/09
184
0
0

e có cái này cũng hay đấy, sáng CN này mấy bác cứ dẫn vợ con đi họp ở PMH, trương trình của mấy bác là ngồi quán cafe bóng bàn chuyện bóng đá, còn trợ lý dễ thương này sẽ dẫn mấy mợ đưa con của các bác đi bơi trong hồ bơi Panonama. bơi xong là mấy bác cũng vừa xong rồi cả nhà Bim kéo nhau đi ăn trưa ở đâu đó. hix.. mấy bác thấy sao?

Hạng B2
29/9/09
184
0
0

suven_lee nói:
e có cái này cũng hay đấy, sáng CN này mấy bác cứ dẫn vợ con đi họp ở PMH, trương trình của mấy bác là ngồi quán cafe bóng bàn chuyện bóng đá, còn trợ lý dễ thương này sẽ dẫn mấy mợ đưa con của các bác đi bơi trong hồ bơi Panonama. bơi xong là mấy bác cũng vừa xong rồi cả nhà Bim kéo nhau đi ăn trưa ở đâu đó. hix.. mấy bác thấy sao?

cũng có thể bơi trong tòa nhà của bác Linh, hehe.. hồ bơi của 02 tòa nhà này sạch và miễn phí

Hạng B2
5/9/09
224
1
18

ok, sáng chủ nhật 7/3 đi mấy bác. E mới mổ chân do đá banh đứt dây chằng chéo. hehehe. nhưng vào cổ động máy bác và đi ăn thịt rắn cũng được. chắc vài tháng nữa, e mới tham gia được. vì đang trong thời kỳ dưỡng thương. hehe

Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com

suven_lee nói:

chắc e theo trợ lý dễ thương đi bơi quá vì nhà e chỉ có 1 mình e là khoái bơi lội thui hihi

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0

Ôi trợ lý của a, trợ lý đi đâu thì a đi đó, mà nói trước, a chỉ bít bơi ngữa thôi nha
. Để cafe bàn chiện bóng đá xong a tiễn bác Xé đồ lên đường[>:p] rồi ghé hồ bơi rồi ăn rắn Suven nhỉ?:D

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46

Ha ha
Bơi ngửa và có con rắn thò lên,

Làm em lại hình dung ra cảnh trợ lý ngồi trên phao dung rinh theo nhịp sóng và đọc thơ "Cô em xóm núi xay ngô tối"
Mợ ốc bị cấm chơi với các bạn xấu rồi thì phải

Chi hội phó BFC
1/12/09
972
0
0

BMW368368 nói:
ok, sáng chủ nhật 7/3 đi mấy bác. E mới mổ chân do đá banh đứt dây chằng chéo. hehehe. nhưng vào cổ động máy bác và đi ăn thịt rắn cũng được. chắc vài tháng nữa, e mới tham gia được. vì đang trong thời kỳ dưỡng thương. hehe

Bác làm sao mà chân giữa bị đứt dây chằng là hết thuốc chữa đó. Lúc đó kg ai ủng hộ bạc hà và trái cây 4 mùa thì lại khổ nữa