Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
Tay chơi nhà nghèo thôi, nhà giàu ko đi xe nhật nhen
Không hẳn là thế bác ạ, những tay chơi thu nhập thấp thường chọn JDM vì giá cả phù hợp với họ hơn so với xe thể thao Châu Âu. Nhưng vẫn còn rất nhiều người giàu yêu Skyline/GT-R, Supra, Mazda RX-7... mua về độ hoặc sưu tầm, đơn giản vì họ thích.

• Like
Reactions: lennocnha
TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.143
18.206
113
Ko biết thiết kế có dễ độ như trước hay ko, những sport cars đời mới sau này có xu hướng để vậy chạy chứ khó độ hơn trước.

• Like
Reactions: North2000
3/12/14
509
302
63
36
Biên Hoà Đồng Nai
Ở đâu không biết chứ về Việt Nam mình mà cạnh tranh với bee, ngựa hoang và những Z những C, A với cái logo toy đó thì quá đuối. Người mình chuộng thương hiệu, toy thì ổn rồi. Nhưng nhắc đế thể thao thì cứ phải là chiếu dưới trên hầu hết dòng xe mà các cụ ấy làm.

Hạng C
8/7/13
608
15.494
93
Tay chơi nhà nghèo thôi, nhà giàu ko đi xe nhật nhen
Sao a nghĩ nó nghèo mới mua xe này? Đa số tụi nó thích tự tay độ vọc vạch là nó ưu tiên chiếc này rất nhiều vì dễ độ và phá phách hơn. Còn xe ý, đức đa số toàn hãng độ riêng nên khó kím phụ kiện và khó vọc hơn.
Tyler Ngo rân chơi US cũng mua chiếc này về độ. A search GG hay Utube xem nó nghèo hem :D. Nhà toàn hàng tuyển Lam, Fer, Por, Mer... đủ cả :)

Hạng C
12/8/16
728
591
93
32
Ko biết thiết kế có dễ độ như trước hay ko, những sport cars đời mới sau này có xu hướng để vậy chạy chứ khó độ hơn trước.
Đơn giản là vì nó đã quámạnh rồi, không cần độ thêm làm gì nữa :v

• Like
Reactions: Osin