Tập Lái
16/10/11
33
15
8
Bên em sản xuất dây đai thun dùng trong nghành nội thất ,ghế sofa, loại dây mà mấy xe máy hay dùng để ràng đồ phía sau màu xanh ,bản 5cm, theo em biết campuchia chưa sản xuất ,nhưng em không có tiếp thị bên đó được.Bác xem có phân phối hay giới thiệu dùm em . Xin hậu tạ đt em 0907- 606079.Thank.

DSG confirmed
Hạng C
13/11/13
710
571
93
chủ thớt mở rồi đi mất tiêu :)
ANh thớt còn lạng vô thấy còm này thì inbox mình - mình có hàng cần mở thị trường bên Kam nhe.

Tập Lái
E có các lô hàng quần áo vnxk xịn các thương hiệu lớn xuất us, eu hoặc xuất Hàn, có cả các lô hàng giá chợ, bác quan tâm thì hợp tác với e nha. Hàng đa dạng từ nam nữ, vest, khoác, jean, quần âu.... tùy thời điểm thì sẽ có các lô với các mã khác nhau.
Hiện tại thì có lô sơ mi American Eagle, Stafford xuất xịn sl rất lớn, vest Tommy xuất us xịn, sơ mi nữ Uniqlo xịn....

Tập Lái
19/8/15
21
9
3
50
Thành phố hồ chí minh
bác nào có vướng mắc và cần giải quyết thủ tục pháp lý từ cấp phép cho đến quan hệ các cấp nghành nghề liên quan đến công ty mình tại Campuchia thì pm mình . Xong việc mới bàn về vấn đề phí nhé!. A/c quan tâm đến thì lh: [email protected]

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Liembk
Hạng D
21/4/10
3.121
36.194
113
HCM city
bác nào có vướng mắc và cần giải quyết thủ tục pháp lý từ cấp phép cho đến quan hệ các cấp nghành nghề liên quan đến công ty mình tại Campuchia thì pm mình . Xong việc mới bàn về vấn đề phí nhé!. A/c quan tâm đến thì lh: [email protected]

Phải bàn về phí và chốt giá. Xong việc mới thanh toán chứ?
Xong việc mới bàn về vấn đề phí, lúc đó phí cao quá 2 bên không thỏa thuận được thì sao?

Tập Lái
19/8/15
21
9
3
50
Thành phố hồ chí minh
Phải bàn về phí và chốt giá. Xong việc mới thanh toán chứ?
Xong việc mới bàn về vấn đề phí, lúc đó phí cao quá 2 bên không thỏa thuận được thì sao?
Cái đó tùy theo cách bác nghĩ ạ, và cũng nên xem xét mức độ để đi đến thỏa thuận bác nhe!.

Hạng B2
11/3/17
153
908
103
Sản phẩm cầu đá và cầu mây của bên em cũng đang tìm hướng xuất khẩu, em tham gia với bác Giang nha?
Em thấy ở khu đài độc lập hay mấy chỗ bên đảo kim cương, thanh niên đá cầu mây suốt, người xem cũng nhiều. Đi tỉnh cũng thấy họ đá nhiều lắm.