Hạng B2
17/4/09
247
40
28
48
Phi_Giao nói:
quynhgrandis nói:
Phi_Giao nói:
Chúc bác HT thêm tuổi thêm tiền thêm sức để chèo lái con thuyền MFC ngày càng vững mạnh hơn.

Bác Phigiao lặn đâu sâu thế??!!!:p Đợi tới ngày SN HT mới thấy ngoi lên zậy???:(
Em sắp đổi từ dân tộc Kinh sang dân tộc Hà Nhì rồi , dạo này 80% của tháng em nằm trên Lào Cai, mà lâu lắm không thấy bác ra Hà Nội nhỉ, có cụ nào ra Hà Nội ới em nhé anh em đi nhậu kekeke

Bác lúc ẩn lúc hiện ,em ra ới có được đâu. Bác vẫn dùng số cũ chứ ? Hôm nào vào TP HCM mình Hai Lúa đi Bác

Hạng B2
22/6/09
345
3
18
Phi_Giao nói:
quynhgrandis nói:
Phi_Giao nói:
Chúc bác HT thêm tuổi thêm tiền thêm sức để chèo lái con thuyền MFC ngày càng vững mạnh hơn.

Bác Phigiao lặn đâu sâu thế??!!!:p Đợi tới ngày SN HT mới thấy ngoi lên zậy???:(
Em sắp đổi từ dân tộc Kinh sang dân tộc Hà Nhì rồi , dạo này 80% của tháng em nằm trên Lào Cai, mà lâu lắm không thấy bác ra Hà Nội nhỉ, có cụ nào ra Hà Nội ới em nhé anh em đi nhậu kekeke
Bác ráng kiếm thêm thằng thổ mừ nhé!!!
mấy em Mông xinh lắm à
....chết em xin lỗi vì trứng khôn hơn vịt!!!
Em lúc này Cv đá quanh quẩn trong này thôi! bác vào SG thì alo mọi người lenkeng

Tập Lái
28/7/09
35
2
8
47
Vũng Tàu
quynhgrandis nói:
Phi_Giao nói:
quynhgrandis nói:
Phi_Giao nói:

Bác ráng kiếm thêm thằng thổ mừ nhé!!!
mấy em Mông xinh lắm à
....chết em xin lỗi vì trứng khôn hơn vịt!!!
Em lúc này Cv đá quanh quẩn trong này thôi! bác vào SG thì alo mọi người lenkeng

Sao em o thấy ai sinh nhật để chúc mừng các bác nhỉ? mới vào MFC nịnh các bác ấy tí:D

Hạng D
14/7/09
2.098
494
83
40
Quận 12
Xin chúc mừng sinh nhật bác kpPhạm chúc bác nhiều sức khoẻ và thành công trong cuộc sống nhé,lọ nước hoa bác tặng em hồi sinh nhật os đến giờ vân còn thơm đó bác cám ơn bác nhiều nhé.

VIP CARD MEMBER
3/2/07
1.007
227
63
54
Duong lao , duong lao đâu rồi , chúc mừng sinh nhật nhé