Thảo Luận hộp tỳ tay cruze !!

Tập Lái
24/2/15
21
11
3
56
Bac ghe Thanh Binh auto o Tran Binh Trong, co ban hop ty tay Cruze theo xe do.

Tập Lái
31/3/15
6
0
3
Loại như trên ok đó bác,e bổ sung thêm cái hình lúc nâng lên cho bác dễ hình dung nè

TB2PN8DaVXXXXcHXXXXXXXXXXXX_!!1646094445.jpg_.webp

Tránh loại này cho e,dù có hạt dẻ
images
Em mới sưu tầm dc cái màu đen như trên hình của bác. Bác có thể hướng dẫn giúp em cách câu dây sao cho các cổng usb nghe nhạc được không. Em cảm ơn.

Hạng B2
18/5/15
161
114
43
Em mới sưu tầm dc cái màu đen như trên hình của bác. Bác có thể hướng dẫn giúp em cách câu dây sao cho các cổng usb nghe nhạc được không. Em cảm ơn.
Loại này bên trong có sẵn lỗ ngay chổ cổng USB và AUX mà, cần gì phải câu dây ????? Gắp usb vào nghe bình thường.

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Ra chợ Nhật Tảo, mua cái dây nối USB đầu đực cái, cuộn gọn lại gắn một đầu vào lỗ USB trên xe, đầu còn lại để cắm USB vào, 15 ngàn cho đoạn dây đó (nói mua loại ngắn nhất).

Loại này bên trong có sẵn lỗ ngay chổ cổng USB và AUX mà, cần gì phải câu dây ????? Gắp usb vào nghe bình thường.

Có sẵn lỗ, nhưng khi gắn hộp tỳ tay, gắn cái usb vào không được, nó bị cấn => ra Nhật Tảo mua sợi dây nối dài USB là giải quyết xong.

Tập Lái
31/3/15
6
0
3
loại này chỉ có 4 cổng usb thôi bác ơi, chắc phải mua dây nối dài usb trên xe ra rồi. cảm ơn bác đã quan tâm.