Hạng D
5/7/07
1.834
3
38
OSCF - bị HS sll
Re: RE: HORNET 250 TP.HCM

ktt1503 nói:
http://muare.vn/oto-xemay/2012014.ttvn
Ban xem chiec nay co duoc khong, lien he Thanh 0909818889

con này bác bán hả ? bác ko thấy topic đi hơn 40 trang rồi àh ? định vào đây lùa vịt hả bác ? con xe của bác date 2002 em chết liền tại ghế nè bác ... Xe bác thay đồ xe khác vô tùm lum chắc tại té xe bể hết ko có đồ thay nên tháp đại vô rồi quảng cáo cho nó ngầu hả bác ? mà nhìn nhà bác còn 1 em SF kìa, vậy là bác cũng chơi pkl nhìu, vậy mà mún con hornet lên đời 2002 mà cũng ko thay được cái nền đồng hồ cho giống tí, hay là tại té bể rồi thay đồng hồ khác vào ? dây mobin nữa chứ, lên 2002 rồi thì sơn vàng luôn đê bác ...
@Cum_Ga: post hình con xe của bác vào đây đê, hehehe

Hạng B2
10/10/08
305
75
28
40
Tp HCM
facebook.com

@ Skyline : hehehe chú Akyline GTR cứ làm anh hoang mang, anh vừa mới xuống máy bay ah, chưa chụp hình dc chú ơi... chú thức cũng khuya thật.
@ ktt: chiếc xe thì có vô nhiều đồ chơi đấy, nhưng mà riêng về đời xe thì...hì hì

Hạng B2
17/5/08
474
56
28

Có bác nào còn hornet 250 chất + giấy tờ sang tên ok hong nào ... em đang có như cầu sang tết là sắm 1 em vi vu ....
@anh Viethorse còn bán xe không anh?

Hạng B2
10/10/08
305
75
28
40
Tp HCM
facebook.com

bidunhy nói:
Có bác nào còn hornet 250 chất + giấy tờ sang tên ok hong nào ... em đang có như cầu sang tết là sắm 1 em vi vu ....
@anh Viethorse còn bán xe không anh?

hehehe, xe em nè bác! ^^
- bác Viethorse còn bán đấy nhưng mà hiện nay bác ấy còn đang ở tận Thái Bình cơ hehe

Hạng B2
17/5/08
474
56
28

thôi .. xe chú cúm anh hong dám ... anh muốn đứng tên con xe cơ, xe anh Viethorse là gút rồi. Cũng thík đời cao nhưng mà hong có đứng tên xe thì ngại lém, mới tập tễnh lên pkl nên cũng mún nó "bình an" chút!
khi nào anh í vìa lại SG thế chú Cúm? Chắc tranh thủ ảnh vìa chạy sang hỏi thăm "xe ảnh" quá!

Hạng B2
10/10/08
305
75
28
40
Tp HCM
facebook.com

bidunhy nói:
thôi .. xe chú cúm anh hong dám ... anh muốn đứng tên con xe cơ, xe anh Viethorse là gút rồi. Cũng thík đời cao nhưng mà hong có đứng tên xe thì ngại lém, mới tập tễnh lên pkl nên cũng mún nó "bình an" chút!
khi nào anh í vìa lại SG thế chú Cúm? Chắc tranh thủ ảnh vìa chạy sang hỏi thăm "xe ảnh" quá!

em đã điều tra roài! xe em ko sang tên dc, nhưng dc cái là hồ sơ gốc vẫn còn đóa bác ơi! đứng tên chính chủ mà xe bị đục khoét thì cũng có khả năng bị ngũm củ tỏi thoai hê hê!
- em ko bik là khi nào bác Tr về SG nữa, lúc chiều có call bác ấy mà quên hỏi! bác cứ gọi trực tiếp bác ấy đi...chắc cũng phải mùng 8 bác ấy mới vào á (em đoán thế hehe)

Tập Lái
14/5/08
6
0
0
không rao bán xe trong topic trao đổi kinh nghiệm bác nhé .

Last edited by a moderator:
1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải
@kt1503 : mình thấy bác reg nick vào đây không đóng góp được gì hữu ích cho box mà toàn rao bán xe ( đã thế còn viết không dấu ) . Đã nhắc nhở và del bài ở 2 thread . Mong các bác chú ý và tôn trọng nội quy ( có hẳn thread mua bán mới dành cho các bác mua bán trao đổi ) .